มีใครเคยใช้ผ้าอนามัย เลิฟมูนแอนไอออน มั้ยค่ะ

พอดีพี่เอามาให้ใช้ แต่ไม่กล้าใช้ สรรพคุณมันเว่อร์เกินความเป็นผ้าอนามัยไปหน่อย

มีประจุลบ ป้องกันการเกิดมะเร็งปากมดลูก

แล้วอีกอย่างเห็นว่าเป็นของผลิตจากจีน เลยไม่ค่อยไว้ใจ

หาข้อมูลใน google ก็ออกแนวมาขายมากกว่า

ก็เลยมาถามเพื่อนๆในนี้หน่อยค่ะ ว่าใครเคยใช้มั้ย ดีหรือเปล่า แล้วมีอันตรายมั้ย
เราเคยใช้นะ

ไม่สิ เราใช้อยู่ ทุกวันนี้ก็ใช้อยู่

เราไม่รู้หรอกว่ามันมีสรรพคุณอะไร แค่รู้สึกว่าใช้แล้วดีกว่ายี่ห้ออื่น มันสบายกว่าอ่ะ เราว่าดีนะ
เคยใช้ค่ะ รู้สึกว่ามันนุ่มดีค่ะ แต่สรรพคุณอื่นก็ไม่ทราบอ่ะค่ะ
หาซื้อยากและแพงด้วย เลยไม่ค่อยได้ใช้อย่างต่อเนื่องอ่ะค่ะ
ใช้แล้วแห้งดี ไม่อับชื้น แต่ข้อเสียคือแพงและซื้อกับคนขายตรงเท่านั้น
สรรพคุณเค้าก็ดี เค้าเอามาสาธิตให้ที่บ้าน เราว่ามันซึมซับดีกว่ายี่ห้อทั่วไปนะ
มันมีประจุไอออนที่คล้ายๆกับป้องกันเชื้อโรคค่ะ
แล้วซึมซับดีมากกกกกกกก เค้าบอก 1 แผ่นอยู่ได้ทั้งวันเลย
เราก็เคยใส่ทั้งวัน ในวันมามาก โหวววมันซับซะแผ่นหนักเลยค่ะ
แต่ก็ยังไม่รู้สึกเหนอะหนะหรือรำคาญ

แล้วอีกอย่างนึงเราว่ามันขับเลือดค่ะ
เราเคยใส่แล้วเลือดออกมาเป็นก้อนๆลิ่มๆเลยค่ะ เหมือนเลือดเสียถูกขับออก

เราว่าของเค้าไว้ใจได้ค่ะ จีนผลิตนี่ไม่ได้หมายความว่าจีนแดงนะคะ
ของทำเลียนแบบก็ไม่เคยเห็น

เราว่าใช้แล้วดีจริงๆ สำหรับคนมาเยอะๆนะคะ
แต่ข้องเสียคือแพง และหาซื้อยากจริงๆค่ะ
เพื่อนเราทำธุรกิจนี่อยู่อ่ะ เห็นขายดีมากเลย เค้าก็ชวนเรามาทำ ลักษณะเป็นธุรกิจเครือข่าย แต่เราไม่ค่อยชอบอ่ะ เค้าเอาแบบแคร์ฟรีมาให้ทดลองใช้ แบบว่าแถบกาวแทบไม่ติดกับ กกน. เลย เลื่อนไปมา อีกอย่างราคาแพงอ่ะ
เคยใช้ค่ะ แบบที่มีประจุลบ รู้สึกว่าดีกว่ายี่ห้ออื่นเหมือนกัน(แต่ไม่ใช่ของจีนค่ะ)

ส่วนพี่ที่ทำงานเค้าเคยเอาของจีนมาให้ลองใช้ดู

เหมือนของเค้าจะมีส่วนผสมของพิมเสนหรืออะไรสักอย่าง(เย็นๆ)

แต่ชอบแบบธรรมดามากกว่าอ่ะค่ะ รู้สึกว่าสะอาดดี

ใช้อยู่เหมือนกันคะ....แฟนซื้อให้แบบเป็นชุดนะคะ
มีครบทุกแบบอ่ะคะ ราคาอยู่ที่2700 น่าจะได้นะคะใช้ได้ทั้งปี
แต่ว่าแผ่นแบบกลางคืน เราว่าส่วนที่ยาวไปทางก้นน่ะคะมันไม่กาว มันไม่ค่อยติดเท่าไหร่
น่าจะมาจากไต้หวันนะคะ

ขอบคุณค่ะ อย่างนี้ค่อยน่าไว้วางใจหน่อย
ใช้อยุ่เหมือนกันคะ
ดีมากเลยอ่ะ
มะรุ้ว่าคิดไปเองหรือป่าวนะ แล้วมันก้ดีกว่ายี่ห้อื่นหลายเท้าด้วย
ใช้อยู่ค่ะ
ตกราคาประมาณแผ่นล่ะ20บาทนิ่
กาวมันไม่เหนียวอ่ะ
จะลองใช้ดูว่าดีจริงหรือป่าว เห็นคนที่ขายบอกว่าดี
และจะช่วยในเรื่องการเกินมะเร็งปากมดลูกเลยอยากลอง
เพราะตอนนี้มีตกขาวตลอดต้องใส่แผ่นอนายแคร์ฟรีตลอด
ก็เลยอยากลองใช้ดูว่าการเป็นตกขาวที่เป็นอยู่นี้จะดีขึ้นกว่าที่เราใช้ยี่ห้ออื่นตามห้างสรรพสินค้าหรือป่าว
ถ้าของเขาดีจริงจะบอกต่อ

แต่ของเขาแพงจิงค่ะ
ไช้ดีนะตะเอง
ไม่เป็นตกขาวแระตงนั้นสอาด
ไม่ติดเชื้อแบคที่
ไม่เป็นมะเร็งที่สำคัญค้างไหน
ผ้านมัยลองแกะดูสิมันจะมีคอลาเจนอยุ่
แระสามารถนำคอลาเจนมาแช่ไนแก้ว
น้ำแระแช่เย็นไว้แป็บ1เอาออกมาทาแขนทาหน้าได้
จะช่วยทำไห้ผิวเรียบเนียน
จริงๆเพราะเราเป็นตัวแทนอยุ่แร้วเราก็ไช่ทุกวันเรยคะ
สรรพคุณคือ หอม ชมพู รู กระชับคะจิงจิงคริคริ
กำลังใช้อยู่ค่ะ มันมีคุณสมบัติซึมซับได้ดีกว่าผ้าอนามัยยี่ห้ออื่น 2-3 เท่า วัสดุทำมาจากธรรมชาติ 100 % ถ้าเราแกะออกดูจะพบองค์ประกอบถึง 7 ชั้น โดยชั้นบนสุดทำมาจาก Cotton ชนิดเดียวกับผ้าซับแผลที่คุณหมอใช้ และนุ่มละเอียดโดยวิธีการถักทอทำให้ไม่เกิดระคายเคือง ผื่น หรือแพ้ ชั้นสองคือประจุลบซึ่งมีคุณสมบัิติในการฆ่าเชื้อแบคทีเรีย ระบบไหลเวียนโลหิต และอื่นๆ อีกมาก ด้านหลังชั้น 6 ทำมาจากCotton โดยใช้เทคโนโลยีนาโน ผลิตทำให้มีรูระบายอากาศ ทำให้ไม่อับชื้น ไม่เกิดเชื้อรา หรือแบคทีเรีย แต่น้ำไม่สามารถซึมผ่านทะลุได้ ชั้นสุดท้ายคือแถบกาวซึ่งผลิตจากกาวหมากฝรั่ง ซึ่งติดแน่น แต่เว้นตรงกลางไว้เืพื่อให้ระบายอากาศได้และไม่ติดกางเกงใน ทำให้เรารู้สึกสบายเวลาสวมใส่ ประจุลบมีคุณสมบัติฆ่าเชื้อได้ในปริมาณ 8 ชั่วโมง เมื่อถูกน้ำ ใช้เถิดค่ะ มันมีประโยชน์มากจริง ๆ เราจะยอมเสี่ยงใช้ผ้าอนามัยที่ทำมาจากกระดาษทิชชู่ หรือคะ สุขภาพเราสำคัญจริง ดีกว่าเป็นแล้วไปรักษา ทั้งเจ็บตัวทั้งอายหมอ ซึ่งปัจจุบันผู้หญิงไทยติดเชื้อบริเวณของสงวนคิดเป็น 83% ใน 62 % พบว่าปัญหาติดเชื้อเกิดจากผ้าอนามัย ซึ่งเป็นสิ่งที่เรามองข้ามไป
คุณหมอแนะนำว่าผู้หญิงเราไม่ควรใช้ผ้าอนามัยที่มีกลิ่นโดยเด็ดขาด เพราะกลิ่นเหล่านี้จะไปสะสมทำให้เกิดโรคตามมา ใครที่โฆษณาว่าดีต่าง ๆ เราจะต้องใช้วิจารณาญาณให้ดี เหมือนกับน้ำยาล้างน้องไม่สมควรใช้เพราะจะทำให้เรากลายเป็นที่สะสมของเชื้อโรคเนื่องจากมันจะไปทำลายเชื้อในส่วนที่ดีของเราไปด้วย ทำให้เราติดเชื้อได้่ง่าย ยังมีข้อมูลอีกเพียบแต่ัยังไม่มีเวลาบอกเอาไว้คราวหน้าก็แล้วกัน จะปรึกษาก็ได้ 087-6857683
ใช้ดีมากค่ะใส่สบาย
ไม่เหมือนยี่ห้อที่เราใช้กันประจำ
มันบางแต่เก็บได้เยอะ
แล้วก็นุ่ม ไม่อึดอัดดี
ใช้แล้วดีมากค่ะ สบายแผ่นเดียวใช้ได้ทั้งวัน ลดกลิ่นที่ไม่พึงประสงค์ และลดการปวดประจำเดือน ราคาก็ใกล้เคียงกับท้องตลาดแถมสุขภาพดีอีกด้วย ถ้าต้องการสั่งได้ที่ 087-2864602 ตลอด 24 ช.ม.
ใช้มานานแล้วรู้สึกว่าดีจริงๆตอนนี้เป็นที่ต้องการมากเลยเพราะคนที่ใช้ทั้งหมดบอกว่าดีจริงๆ แก้ปัญหากลิ่นและอาการคันได้ดีมากแถมยังซึมซับได้ดี ใช้แล้วไม่อยากใช้ยี่ห้ออื่นอีกเลย ถ้าใครสนใจที่อยู่ในแถบภาคใต้ติดต่อได้ 087-2857619 ตลอด 24 ชม.นะจะ
ใช้อยู่เหมือนกานนะค่ะ...สรรพคุณของมันเริ่ดมากๆ จากปกติใช้ยี่ห้ออื่นเวลามีประจำเดือนมักจะเหม็นคาวเลือด
แต่พอใช้ตัวนี้แล้ว ไม่เหม็นเลย กลิ่นสดชื่นด้วยซ้ำ พูดถึงราคาแพงไหม ก็แพง แต่ก็คุ้มนะค่ะ เพราะว่าไม่ต้องเสี่ยงการเป็นมะเร็งด้วย
เคยใช้คะ. ดีมากเเค่ข้อเสียคือหาซื้อยาก ไม่ได้มีขายตามร้านเท่าไป
ซื้อกับตัวเเทนจำหน่าย. เเต่ใช้ดีคะเคยใช้เเบบเเคร์ฟรีรู้สึกว่ามันสบายตัว
นะไม่อับชื้นมันมีประจุลบประจุบวก ดูดสิ่งสกปรกออกมา. ใช้เเคร์ฟรีประมาณ
3วันไม่มีอะไรเกิดขึ้นเข้าวันที่5 เหมือนมีคราบสีน้ำตาลออกมารู้สึกสะอาด
เลยใช้ต่อ. เเต่มีเพื่อนคนนึ่งใช้เเคร์ฟรี. เเล้วใช้คู่กับผ้าอนามัยเเบบกลางวันกลางคืน
เขาบอกว่าหยุดใช้ไม่ได้เพราะถ้าหยุดใช้เเล้วจะปวดประจำเดือน. มันช่วยเรื่องปวด
ประจำเดือนด้วยนะ. เเต่เราเองหยุดใช้ก็ไม่เห็นมีอะไร.
ตรงๆเลยนะคะ ตอนเห็นครั้งแรกเราคิดว่าผ้าอนามัยอะไรราคาเป็นร้อย แพงเกิ๊น ผ้าอนามัยที่ใช้ปกติก็ดีอยู่แล้วถึงจะไม่ได้เป๊ะทุกอย่างก็ยังรู้สึกว่าถูกกว่ารับได้ พอเห็นข้อมูลกับประสิทธิภาพก็ไม่เชื่อคิดว่าเค้าตั้งใจมาขายน่ะอะไรก็ดีไปหมด แต่เป็นคนมีปัญหาส่วนตัวคือปวดท้องค่ะ เลยตัดสินใจลองเองเพราะไม่กล้าไปตรวจภายใน ผลปรากฎว่าอาการดีขึ้น สีดีขึ้น(จากสีออกน้ำตาล) กลิ่นดีขึ้น(จากที่ฉุนคาว) ทุกวันนี้ตัดสินใจสมัครสมาชิกค่ะ เพราะคิดว่าเสียค่าผ้าอนามัยเท่านี้ กับเสียอะไรมากกว่านี้มันคุ้มกว่ากันค่ะ ส่วนเรื่องผลิตในจีน ก็เหมือนบ้านเราน่ะค่ะ มีของแบรนด์ก็ต้องมีคลองถม มีขึ้นห้างก็ต้องมีข้างทาง ของดีรึไม่ดีตรวจสอบได้ค่ะ เค้ามีวันหมดอายุด้วยผ้าอนามัยตลาดไม่มีนะคะ อิอิ
ใช้แล้วดีจริงไม่ได้โม้ ซึมซับดีไม่เปียกแฉะ อีกอย่างจากที่เคยปวดท้องก็หายปวดท้อง แต่ก่อนมีกลิ่นคาวไม่ค่อยมั่นใจ แต่ตอนนี้มั่นใจมากไม่มีกลิ่นเหม็นคาวและกล้าบอกต่อค่ะว่าดีจริง ถ้าไม่เห็นผลไม่กล้าบอกหรอกค่ะว่ามันเป็นอะไรที่มหัศจรรย์ คนที่ยังไม่ได้ใช้หรือไม่เคยใช้ ต้องรีบและละค่ะ เพราะมันช่วยเรื่องความมั่นใจฃองผู้หญิงได้ดีจริงค้ะ
และอีกอย่างไม่อันตรายด้วยค่ะ เพราะมันเป็นผ้าคัดตอ นบริสุทธิ ไม่ละคายเคือง ไม่แพ้ง่าย เพราะไม่มีสารเคมี100%ไม่ต้องลังเลแล้วหละค่ะ เราควรหาสิ่งดีๆให้กับตัวเอง หน้าสวยผิวสวย เราก็ต้องให้ตรงนั้นดีด้วยค่ะ
และแผ่นแอนไอออนยังช่วยกระตุ้นการไหลเวียนเลือดทำให้อาการปวดท้องประจำเดือนดีขึ้นเลือดตกข้างก็จะไม่เกืดขึ้นกับผู้หญิงเราผ้าอนามัยเลิฟมูนช่วยในเรื่องความมั่นใจของผู้หญิงได้ดีมากค่ะ ผ้าอนามัยเลิฟมูนคือซุปเปอร์แมนมาช่วยเราได้ทันเวลาจริงๆค่ะ
อยากทราบว่า จะสั่งซื้อได้ที่ไหนบ้างค่ะ ?
ความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again