ที่หนีบผมตามตลาดราคา ไม่เกิน 300 - ต่างจากราคาเป็นพัน (เลอซาช่าที่เค้าว่าใช้ยากมาก) ยังงายอ่า

0 23
รบกวนสาวผู้รู้มาตอบให้ทีน๊า

ที่หนีบผมตามตลาดราคา ไม่เกิน 300 ที่ขายทั่วๆไป

รุ่นนี้ทำเลียนแบบเลอซาช่าเลย ทำได้ 7 วัน 7 ทรงเหมือนกัน 

คุณภาพมันไม่ดีเหรอคะ หรือว่าไม่ให้ผลลัพธ์ในการ หนีบ+ม้วน ไม่เต็มที่เหรอ

กะไอ้ตัวราคาเป็น พันๆๆ- ต่างจากราคาเป็นพัน (เลอซาช่า) ยังงายอ่า

เลอซาช่า 7 วัน 7 ทรงของแท้ ( หลายคนบอก ทำได้แค่ 7 วัน 1 ทรง o_O" )

รู้มาว่ามันมีตัวเคลือบป้องกันผมเสียอะ มันช่วยได้จริงมั้ย

สรุปคำถามที่จะถามนะสาวๆๆ

1. ระหว่างตัวตามท้องตลาด กับ เลอซาช่า เลือกอันไหนดีคะ
    ตอบ =

2. ประสิทธิ์ภาพในการใช้งาน อายุการใช้งาน การหนีบ ดัดลอนให้สวย ต่างกันมั้ย
    ตอบ =

3. จริงหรือเปล่าที่เคาว่ากันว่า ตัว เลอซาช่าจะป้องกันผมเสียได้มากกว่าแบบตามท้องตลาด
    ตอบ =

4. เค้าว่ากันว่า เลอซาช่าใช้ยากม๊ากมาก ไม่คุ้มค่ากับที่เสียเงินไปซื้อ มันเป็นเรื่องจริงเหรอคะ >.<
    ตอบ =

5. แล้วเวลาที่เพื่อนๆรีดผม ม้วนผม เพื่อนๆๆใช้อะไรป้องกันก่อนจร๊า
    ตอบ =

ทำคำถาม-คำตอบมาให้สาวๆตอบกันเลยนะเนี้ย  ช่วยเค้าหน่อยน๊า สับสนมากเลยอะ เพราะเดินผ่านเค้าเตอร์ เลอซาช่า ทีไร พนักงาน เชียร์ตลอดเลย ^___________^ 

ขอบคุณทุกๆๆคำตอบมากเลยคร๊า

aa*ask

aa*ask

FULL PROFILE