อยากซื้อของขวัญวันเกิดให้คุณแม่...ช่วยเลือกหน่อยค่ะ!

0 8
2จิต2ใจมานานแล้วอ่ะคะ พอดีใกล้ถึงวันเกิดคุณแม่แล้ว...

แต่หาของขวัญไม่ได้เลยTT[]TT! กลุ้มมากๆอยากทำให้คุณแม่ประทับใจอ่ะคะ-   -:::

คุณแม่ของหนูเป็นคนไม่ติดแบรนด์อะไรค่ะ ชอบซื้อพวกตามร้านแถวๆบ้าน+ตามวัตสัน(วัตสันนี่นานๆทีค่ะ)
ผิวออกแทนๆหน่อยแต่ไม่ถึงกับดำ อายุจะ48ปีนี้แล้วค่ะ ออกเวิคกิ้งวูแมนหน่อยๆ

Make upของแม่นี่เท่าเห็นๆชอบเน้นปาก+แก้มค่ะ ไม่ค่อยชอบแต่งตามากนัก ผิวก็แพ้ง่ายไม่ถึงกับรุนแรงมากนัก

ตอนนี้คิดของที่จะซื้อให้คุณแม่มีแค่3อย่างเองค่ะมี

1.อายแชโดว์(แม่มีแต่แบบสีๆวิ้งๆอ่ะคะ อยากได้แบบธรรมชาติๆ)
2.ลิปสติก(คุณแม่เกลียดลิปกรอสค่ะ ท่านบอกว่าไม่ชอบอะไรที่เหนียวๆติดที่ปาก=w=::)
3.ปรัชออน(คุณไม่ชอบปัดแก้มแนวตั้งค่ะ)

ช่วนเลือกหน่อยนะคะขอร้อง อยากให้คุณแม่ประทับใจอ่ะคะแบบว่าตลอดที่ผ่านมาไม่เคยที่จะให้คุณแม่ดีใจเลยTT__TT(มีบ้างแต่น้อยค่ะ)

ขอราคาไม่แพงมากนะคะ ขอแบบเด็กมัธยมซื้อได้อ่ะคะ

ขอขอบคุณพี่ๆจีบันทุกๆท่านนะคะ^^

Ai-sama

Ai-sama

ชื่อ ไอ นะคะ(ไม่ใช่ชื่อจริงๆหรอก มันแค่นามแฝงโลกไซเบอร์. . .)อายุ 15 จริงๆไม่หลอก!!!(ถึงจะมีคนบอกว่าเราเหมือน15++)

ที่อยู่ 387 หมู่12 ซ.อุดมสุข30 สุขุมวิท103 แขวงบางนา เขตบางนา กทม. 10260

อยากศึกษาทุกอย่างเรื่องความงามต่างๆ รักการแต่งคอสเพลย์ แต่งหน้า Shopping ความใฝ่ฝันในอนาคนก็คือ การเป็นช่างแต่งหน้าและเป็นBeauty Guruให้หญิงสาวทุกๆคนสวยขึ้น ไม่คิดว่าตัวเรามีผมด้อยให้คนล้อค่ะ 555+

ใครชอบเรื่องสวยๆงามๆหรือการ์ตูนกรุณาตามไปที่Blogนะคะ ขอบคุณค่ะ:3

FULL PROFILE