MMU ของ bodyshop กับBloom ค่ะ

0 7
 คืออยากทราบว่า mmuของที่bodyshopขายกับ Bloom ขาย นี่เหมือนmmuที่ขายตามเวบ หรือที่เค้าใช้กันทั่วไปหรือเปล่าค่ะ แล้วมีใครเคยใช้กันบ้างหรือเปล่าค่ะ พอดีวันก่อนเราไปที่shop ของbodyshopมาเห็นขายอยู่เลยลองซื้อมาใช้ดู ก็ดีนะค่ะตากแดดเหงื่อออกไม่เลอะเป็นคราบเลยแถมดูหน้าใสขึ้นด้วยค่ะ เราเคยซื้อตามเวบมาใช้แต่เราเป็นคนแพ้ง่าย ใช้ไปวันเดียวรู้สึกคันๆหน้าเลยเลิกใช้ไปค่ะ มาลองตัวนี้ดูชอบมากค่ะ เพื่อนคนไหนเคยใช้บ้างเข้ามาคุยกันหน่อยนะค่ะ