เ ร า ไ ม่ ส ว ย เ ห มือ น ค น อื่ น ๆ เ ร ย อ่ ะ

0 38
เบื่อจังทำยังไงถึงสวยแบบคนอื่นๆเค้าบ้าง แฟนเราเค้าชอบผุ้หยิงสวยๆอ่ะ เราก็ไม่ได้ปล่อยปะละเลยตัวเองนะ
พยายามทำที่สุดแล้ว ไม่ว่าจะแต่งตัว ดูแลผิวตัวเอง รักษาหน้า หัดแต่งหน้า เข้าคอร์สทำสกินแคร์
ซึ่งเราก็คิดว่ามันน่าจะดีขึ้น แต่ความรู้สึกเรามันกลับบอกว่า เราก็ยังไม่ใช่สเป็คเค้าอยู่ดี เพื่อนๆจีบันแนะนำทีเถอะ
มีกลเม็ดเคล็ดลับอะไรบ้าง ให้เราปฏิบัติตัว หรือ ควรทำยังไงกับตัวเองดีค่ะ (นิดนึงค่ะ ไม่มีปัญหากันที่นิสัยนะคะ ดูเค้าก็น่าจะชอบนิสัยเราเหมือนกัน) แต่ลึกๆ คือรูปลักษณ์ภายนอกที่อย่างเปลี่ยน ช่วยที.

valentine

valentine

yere, So long...

FULL PROFILE