รบกวนสาวๆ รู้เรื่องคลอโรฟิลล์ชนิดผงบ้างคะ เชิญหน่อยค่ะ

0 13

น้องซื้อคลอโรฟิลล์ชนิดผงมาจากพี่ชายค่ะ (บอกก่อนนะค่ะที่ซื้อเพราะว่าอยากช่วยซื้อพี่ชาย)

อยากถามสาวๆที่มีความรู้เรื่องคลอโรฟิลล์ชนิดผงว่า ดื่มแล้วมีประโยชน์อะไรบ้างคะ

น้องอยากทราบเพิ่มเติม ลองหาข้อมูลดูแล้วเค้าบอกว่าจริงๆแล้วมันไม่มีประโยชน์อะไรเลย

ไม่ได้เสียดายเงินนะคะ ซื้อมากระปุกใหญ่ ตอนนี้ก็ลองชงแล้วดื่มมา 2 วันแล้ว ที่เห็นผลก็เป็นเรื่องขับถ่ายค่ะ

NooNong

NooNong

รักจีบันจัง

FULL PROFILE