[นอกเรื่อง]ถามทางไปตึกโอเชี่ยนทาวน์ค่ะ

0 8
คือ...วันจันทร์นี้แล้วอะค่ะ ต้องไปฝึกงาน

ที่ตึกโอเชี่ยนทาวน์ สุขุมวิทซอย21

อยากทราบว่ามีวิธีไปยังไงบ้างอะคะ

คือไม่ค่อยไปแถวนั้นเลยไม่เชี่ยวชาญเลยสักนิด TwT

ถามอีกเรื่องนึงนะคะ อาคารโอเชี่ยนทาวน์ กับอาคารโอเชี่ยนทาวน์2 มันคืออาคารเดียวกันรึป่าวคะ

คือเสริชในกุเกิ้ลมานมีแค่โอเชี่ยนทาวน์2อะค่ะ เลย งง เปนไก่ตาแตก T^T

ปล. เจ้าของกระทู้บ้านอยู่แถวๆจรัญสนิทวงศ์ อะค่ะ

***ขอบพระคุณรุนช่องมากมายค่ะ***

Peaz3errY

Peaz3errY

ชื่อ : พี คร่า

เรียนอยู่ ปี 4 มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ค่ะ ^^

**คนๆนึงที่รักการแต่งหน้าเปนที่ซู๊ดดด..**

ปล. มีคนบอกว่าเวลาพีแต่งหน้าจะมีประกายแห่งความสุขวิ้ง..ๆที่หน้า เอิกกกกก

FULL PROFILE