ช่วยด้วยค่ะสาวๆๆ ทำไมมันยังแพนด้าอยู่อีก

0 4
เรื่องมีอยู่อย่างนี้ค่ะ...คือว่าปรกติจะใช้ liquid eye liner ค่ะ  เเต่ตอนนี้ลองเปลี่ยนมาใช้ gel liner ของ Bobbi brown 

เพราะว่าเห็นสาวๆปลื้มกันนักหนา  เลยลองถอยมาใช้ดู  มันก้อเขียนลื่นดีนะคะ   เเต่พอผ่านไปซักครึ่งวันมันแพนด้าง่ะ 

น่าเกลียดมากมาย  ใครเคยเจอปัญหาอย่างนี้บ้างรึเปล่าคะ  ทำไมคนอื่นเค้าเขียนกันออกมาสวยงาม..... 

แบบนี้จะเเก้ไงอ่ะคะ  จะเลิกใช้ก้อไม่ได้ถอยมาตั้ง 2 กาปุก ( แอบแพงงงงงง  เสียดายตังค์ แง แง)

รบกวน GURU ทั้งหลายช่วยเหลือสาวน้อยมือใหม่ด้วยนะคะ  จะซึ้งใจเป็นที่สุด.........................................

Nemomoji

Nemomoji

FULL PROFILE