- - - - > ขอคำแนะนำผลิตภัณฑ์ล้างหน้าให้สะอาดใสไร้สิวหน่อยค่ะสาวๆ

0 9
คือตอนนี้ใช้โฟมล้างหน้า กานิเย่อยู่ค่ะสีฟ้ากำลังจะหมดกำลังจะลองเปลี่ยนตัวใหม่ค่ะ

คือเป็นคนมีสิวอุดตันนึสนึง  หน้ามันนิสนึง

ยังไม่หลงรักยี่ห้อไหนเลย
ที่เคยลองนะค่ะ

สมูธE ธรรมดา หน้าก็นุ่ม แต่สักพักก็มันได้อีก

bsc white ก็เหมือนจะดี

ลอรีออล white หน้ามันค่ะเลิกใช้ไปนานแล้วไม่รู้ตอนนี้ดีหรือเป่าค่ะ

clearasil ไม่ได้เรื่องเลยค่ะหน้ามันมาก

cleanclear เฉยๆ มากเลย

ดร.สาโรช อันนี้ก็เฉย ๆ

op สีเขียว กับ สูตร white  เฉย ๆ ตามเคย

บีโอเร จำไม่ได้ใช้ตั้งแต่ตอนเด็ก เหอะๆ

สบู่มังคุด อันนี้ดีค่ะ แต่ว่าพกพาไม่สะดวก

(ปล.จขกท.ต้อง ใช้กับโทนเนอร์ clearasil ทุกครั้งเพราะกลัวไม่สะอาด )

อยากให้สาว ๆ ช่วยแนะนำผลิตภัณฑ์ล้างหน้าที่หลงรักหน่อยค่ะ

is_aom

is_aom

@Kmit'nb

FULL PROFILE