เช่าชุดราตรียาว หรู เนี้ยบแบบที่ดาราใส่ไปงานรางวัลออสการ์

0 6
แนะนำร้านเช่าชุดราตรียาว หรู เนี้ยบแบบที่ดาราใส่ไปงานรางวัลออสการ์/สุพรรณหงส์ให้หน่อยครับ

คือผมจะใ่ส่เอง (เขิลล์จัง >__< ) อะคับ กะจะเช่า ไม่ซื้อเพราะใส่แค่ครั้งเดียว

ใส่ไปงานปาร์ตี้กับกลุ่มเพื่อนที่สนิทๆ งานจัดที่โรงแรมอะฮะ อยากได้ชุดที่ใส่แล้วดูหรู นางพญา ตัวแม่ ไฮโซ เนี้ยบ ทันสมัยอะฮะ

ขอเป็นร้านที่อยู่ไม่ไกลจากบางพลัด ปิ่นเกล้า พระราม7 สยามมากนะครับ
(ถ้าไกลมากๆอาจไม่ไปถูก โง่เรื่องเส้นทางมาก)

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ปล.แนบรูปประกอบเป็นไกด์ไลน์ให้มาด้วยครับ อยากได้ประมาณนี้
ปล.2 ขอบคุณเจ้าของรูปด้วยครับ จำไม่ได้ว่าเป็นท่านใดบ้าง เซฟมานานแล้วง่า

juicyberry

juicyberry

FULL PROFILE