มีใครใช้ บรัชออน ของ op บ้างคะ มีอาการแพ้บ้างหรือเปล่า

0 17
ตามหัวข้อเลยนะคะ ได้กิ๊ฟเซตตอนสมัครสมาชิกนานแล้ว
แต่ยังไม่กล้าใช้บรัชออนซักที แอบกลัวนิดนึง
พอดีรุ่นพี่ ลากเราไปประกวดดาวซะนี่ จะเป้นดาวน์ซินโดรมหรือเปล่าไม่แน่ใจ ฮา ๆๆ
วันคัดพี่เค้าบอกให้แต่งหน้าทำผมให้สวยๆ เลยอยากจะลองแต่งหน้าแบบปัดแก้มด้วย
ทุกวันก็แต่งหน้านะแต่ไม่ได้ปัดแก้ม เพราะหน้าแพ้ง่ายมาก กลัว ๆ
ใครใช้เป็นยังไงรบกวนแนะนำด้วยนะคะ

zhibuya

zhibuya

ดีดี สวัสดีสาวๆ จีบันที่น่ารักทุกคนนะคะ เป็นคนที่มีปัญหาเรื่องผิวหน้า จึงต้องหันมาเมคอัพปกปิดปัญหาบนใบหน้าแทน จากนั้นก็แต่งหน้ามาตลอดเลยค่ะ แล้วก็ได้มารู้จักจีบัน ทำให้รู้เรื่องราวเกี่ยวกับเครื่องสำอางค์มากขึ้น ขอบคุณ จีบันค่ะ

FULL PROFILE