ขอคำปรึกษา ขอบตาคล้ำกับอาหารเสริมผิว

0 1
เรื่องมีอยู่ว่า เราได้ซื้อ blink white มากิน 2 เดือนแล้ว สาเหตุที่กินเพื่อจะปรับสีผิวที่ไม่สม่ำเสมอให้ดีขึ้นแต่ไม่ค่อยเห็นผลเท่าไร 

เดือนนี้เราเลยเปลี่ยนมากิน Hyaluronsan ของ DHC  ผิวยังไม่ค่อยเห็นผล  แต่ที่มีคนทักแล้ว 2 คนคือว่า

ใต้ตาเราคล้ำๆบวมๆขึ้นค่ะ เราก็ตกใจแต่ไหนแต่ไรไม่เคยมีปัญหาอย่างนี้มาก่อน  พี่เขาบอกว่าจะทักตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้วแล้ว

เราก็จิตตกซิคะ พอดีไปอ่านเจอว่าถ้าใต้ตาคล้ำอาจบ่งถึงตับมีปัญหา แล้วเรากินอาหารเสริมมา2 เดือนกว่าแล้ว

แต่ไม่รู้ว่าเกี่ยวกันไหม เราเคยเห็นบางคนกิน 3-4 เดือนติดไม่เห็นเขาจะเป็นอะไรเลย เราจิตตกไปเองรึเปล่าคะ

เราควรหยุดกินก่อนไหม หรือว่ากินต่อจนหมดแล้วค่อยหยุดทีเดียว  เพื่อนๆพอจะมีสูตรล้างพิษ DETOX อะไรไหมค่ะ

ขอคำแนะนำด่วนค่ะ

winebeervodka

winebeervodka

ชอบแต่งหน้าไสตล์เกาหลีญี่ปุ่นจ้า ก้อคนมันหมวยนี่คะ

FULL PROFILE