ถามวิธีการใช้บรัชออนของ OP ค่ะ

0 12
อยากทราบว่าบรัชออนของ Oriental Princess ตามรูปด้านล่างใช้ยังไงคะ?

1) Gradation Compact Cheek Colours สี Orange Blossom

credit ภาพ: K.อันตราคนี @pantip

สงสัยว่าเวลาใช้ ใช้ปัดรวมๆ กันทุกสีเลย หรือว่าเลือกใช้ทีละสีคะ?
แล้วอีกอย่างเห็นมีบางคนบอกว่านำมาทำ shading ได้ด้วย ไม่ทราบว่าใช้สีไหนคะ?

------------------------------------------------------------------------------------------------------

2) Individualist Cheek&Eye Colours (Refill) เบอร์ 07 Lily

credit ภาพ: เว็บ oriental princess

ส่วนบรัชออนเบอร์ 07 Lily จะมี 2 สีในตลับเดียวกัน คือสีชมพูอ่อนๆ กับส้มอ่อนๆ
เวลาใช้ใช้ยังไงคะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ ..

blue_sandglass

blue_sandglass

ชอบของฟรี ของแถม สะสมแต้ม ส่วนลด สิทธิพิเศษ และชิงโชค 555+

FULL PROFILE