หน้าอกคัพ B ถือว่าเล็กไปมั้ยคะ

0 46
คือ ตอนนี้เราอายุ 19 ค่ะ เมื่อไม่นานมานี้เราไปซื้อเสื้อชั้นในใหม่ของวาโก้มาค่ะ พี่ที่เค้าดูไซส์เราเค้าบอกว่าเราใส่คัพ B ได้แล้วหลังจากใส่คัพAมาตลอดชีวิต55555++ เราดีใจใหญ่เลยเปลี่ยนเสื้อในยกชุด คัพA ไสหัวไป ซ้ำยังคิดในใจมิหน้ามันคับๆ (หลงดีใจไปคนเดียว)เลยไปเล่าให้เพื่อนฟัง แต่ว่า!!!! เพื่อนแต่ละคนที่เราเล่าให้ฟังกลับหัวเราะแล้วบอกเราว่า พวกเค้าใส่คัพBมานานแล้วตอนนี้เค้าคัพCกันอ่ะค่ะ ตอนนี้เราเครียดมาก แล้วเราก็ 19 แล้วด้วยอ่ะค่ะ แบบนี้หน้าอกเราถือว่าเล็กไปมั้ยค่ะ แล้วเรามีโอกาศที่หน้าอกจะเพิ่มไซส์รึเปล่าอ่ะ ตอนนี้เราหนัก 47 สูง 156 มันถือว่าเล็กไปมั้ยกับรูปร่างของเราค่ะ

ปล. ลืมบอก เรา B 70ค่ะ

ขอบคุณทุกความเห็นเลยนะค่ะ

eve_eiei

eve_eiei

สมาชิกใหม่ค่ะ อิอิ

FULL PROFILE