แม่เลียบ 20 บาท ไม่ใช่แค่ปากคร่า

0 14
จริงๆตอนแรกยังกล้าๆกลัวๆอยู่ แต่เคยอ่านผ่านๆในเนต ว่า.... สาวๆท่านใดมีปัญหา มะลิ(นม) คล้ำ แม่เลียบช่วยท่านได้ค่ะ เราลองมาแล้ว
เราทำมา 2-3 อาทิตย์ โดยเริ่มจาก ตรงฐานของ มะลิก่อน ไม่กล้าเอาไปป้ายที่ จุ๊กอ่ะ
กลัวมันอุดตัน เลยเริ่มจากที่ฐานมันก่อน ทำเช้า เย็นเลยค่ะ
โดยเริ่มจาก ควักสีผึ้งออกมา ไม่มากค่ะ เราเอานิ้วนวดๆมันพักนึงก่อน แล้วก็ทาที่ปาก จากนั้นถ้านิ้วมันยัง หนืดๆเหนียวๆอยู่ ก็เอาไปป้ายที่ฐาน มะลิ
เน้นว่าอย่ามากนะคะไม่งั้นมันจะไปติดเสื้อชั้นใน ไม่ต้องไปพึ่ง ผลิตภัณฑ์สุ่มเสี่ยงเลยค่ะ แม่เลียบเนี่ยแหล่ะ แจ่มคร่า
ตอนนี้ปากเรา ทำลิป สีอ่อนๆได้แล้วค่ะ สีปากจางลงมาก ไม่ชมพูเหมือนคนอื่นๆก็ ไม่ซีเรียสคร่าา ลองดูนะคะเอามาแชร์กันก็ดี

jee oon

jee oon

FULL PROFILE