ใครใช้แป้ง shiseido มั้งค่ะ ขอคำปรึกษาหน่อย

0 2

คือ...อยากถามว่า  แป้งผสมรองพื้นมีกันแดด ของ shiseido รุ่น I 20   ( Supplist Poreless Foundation SPF 23. PA++ )

ใช้ดีไหมค่ะ  แล้วคนผิวหน้าค่อนข้างแห้งใช้ได้ไหม  เมื่อวานลองไป Shop ของ ชิเซโด้ ที่เซ็นทรัลราม 2 มา

ลองไปเกลี่ยตัวเทสเตอร์ดู  ดูแล้วแป้งนุ่มน่าใช้  เลยอยากถามหน่อยว่าแป้งรุ่นนี้ใช้ดีอ่ะเป่า

แล้วคนผิวหน้าแห้ง แพ้ง่ายใช้ได้ไหมค่ะ  สนใจอยู่สี งาช้างอ่อนอ่ะ ตัวขาวสุด natural light ivory จะขาวไปไหม

ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ

กำลังตัดสินใจจะซื้้ออ่ะ

you_narak

you_narak

สวัสดีค่ะพี่ๆ น้องๆ ทุกท่าน เราชื่อ ยู

เรียนอยู่ มหาลัย... ปี2
คณะศิลปศาสตร์
โปรแกรมอุตสาหกรรมท่องเที่ยว
เอกภาษาญี่ปุ่น

ชอบการแต่งหน้า ทำผมเป็นชีวิต

FULL PROFILE