ถามคุณ livalrate เรื่องหน้าใสคร่า

0 7
จากที่ตามกระทู้มา ก็ได้ลองไปซื้อ  Ratin A  Vincere  สิว กระฝ้า ที่ศิริราชไปซื้อถึงที่จะได้ไม่ผิดหวังจากที่อื่น  พอดีคนขายเขาแนะนำว่าให้เราทา( ทุกตัวทั่วหน้า เว้นรอบปาก ตา และแต่ละตัวต้องทิ้งเวลาให้มันซึมเข้าผิวก่อนตัวต่อไปมั้ย)ไม่รู้ว่าเราทำผิดไปป่าวแล้วมันจะเป็นผลเสียกับหน้าเราไม่เนี่ย   แล้วใช้ Ratin A ก่อนหน้าต้องนอนเลยใช้มั้ยเพราะว่ามันไวต่อแสงไฟมากแอบเซ็งนิดหน่อยเพราะปกติจะอาบน้ำตอน สองทุ่มต้องรอสี่ทุ่มกว่าจะได้อาบน้ำล้างหน้านอนเลย  ใช้มาห้าวันแล้วจ้า

ขอบคุณค่ะ

Duschesmint

Duschesmint

ชอบแต่งหน้ามากค่ะ
อยากเรียนรู้เคล็ดลับจากจีบัน

FULL PROFILE