ช่วยด้วย!!..นะสาวๆ ปัญหาน่าเศร้า

0 10

ทำไงดีทำไงดี

อยากผมตรงทำไงดี

คือเราเป็นคนผมหยักศกนิดนึง

แต่อยากผมตรงอะเพราะผมหยักศกมันดูไม่ค่อยดีอะน่ารำคาญหวีลงแล้วก็ยังเด้งหยอยๆขึ้น

ตรงไหนที่มันหยักเยอะมันก็ดูไม่เป็นทรง

ทำไงดีให้ผมตรง...งือๆ  ความจิงก็อยากยืดนะแต่กลัวมันแข็งเป็นตอไม้แล้วก็ลีบๆแบบไม่เป็นธรรมชาติอะ

เพื่อนๆมีวิธีไหนมั้ยที่ทำให้ผมมันตรงขึ้นอย่างเป็นธรรมชาตินอกจากหนีบกะยืดผมมั๊ยบอกกานด้วยนะ

อยากมีผมตรงจังเลย

..............................................................

ต้องขอโทษที่พิมพ์ผิดพลาดไป(ตกภาษาไทยแน่เลย)

เปลี่ยนใหม่ละนะค่ะ(หัวข้อ)

kiraii

kiraii

kiraii_killer@hotmail.com

FULL PROFILE