ช่วยด้วยค่ะ กลุ้มใจมากกกก เกี่ยวกับทรงผมรับปริญญา (ผมสั้น)

0 11
คือ ตัดผมมานานมากแล้วค่ะ ตอนนี้เป็นผมสั้นทรงได๋ คือข้างหน้ายาวปาดข้างยืดตรง ข้างหลังเป็นหยักศกอะคะ

ตัดมาสองเดือนที่แล้ว ผมก็ยาวขึ้นแล้ว แต่กลายเป็นว่า หาทรงผมรับปริญญาไม่ได้หนักกว่าเดิม

ทำยังไงดีคะ ไม่อยากตัดผมสั้นกว่านี้ เดี๋ยวจะดูแมนไป จะต่อผมหรือใส่วิก ก็มีแต่คนบอกว่าไม่เหมาะที่จะไว้ผมยาวเพราะไม่รับกับหน้าเลย

กลุ้มใจมาก ใครมีแบบผมงานรับปริญญาที่เป็นผมสั้นบ้างคะ ขอคำแนะนำจากสาวๆจีบันด้วยค่ะ

จะรับปริญญาเดือนหน้านี้อยู่แล้วน้ออออ T^T

vanillasteammilk

vanillasteammilk

just be me!!

FULL PROFILE