สอบถามเรื่องทำหมันหญิงค่ะ

0 16
                      เพื่อนๆคนไหนมีความรู้เรื่องการทำหมันหญิง หรือเคยทำมาแล้วช่วยเข้ามาตอบทีนะคะ
     ตอนนี้อายุ35ปีแล้วค่ะ มีโครงการจะทำหมัน หลังจากคุมด้วยวิธีทานยามา8ปี  
     อยากทราบผลข้างเคียงหลังจากที่ทำมีรึเปล่าคะ ...  
     แล้วก่อนทำเราควรเตรียมตัวอย่างไรเพิ่มเติมรึเปล่าค่ะ...
     ใช้เวลานอนรักษากี่วัน ได้ยินมาว่าเหมือนผ่าคลอดเลย..จริงรึเปลา..
                         .......ขอบคุณล่วงหน้านะคะ .........

ลักษณ์

ลักษณ์

เห้นเค้าว่ากันว่าเข้ามาในจีบันแล้วดูดี...เลยอยากลองมั่ง

FULL PROFILE