= ตามหาลูกบอลม้วนผมของร้านไดโซะ =

0 8

สาวๆ ทั้งหลายจ๋า ตอนนี้เราอยากได้ลูกบอลม้วนผม ลูกสีเหลือง จากร้านไดโซะ

แต่ไปหาซื้อทีไรพนักงานก็บอกว่าของหมดทุกที เราไปหลายสาขามาก ทั้งฟิวเจอร์รังสิต

เซ็นทรับปิ่นเกล้า แฟชั่นไอส์แลนด์ หรือแม้แต่สยาม แต่ก็ไม่มีของสักที่เลย

สาวๆ พอจะเจอที่สาขาไหนบ้างคะ รบกวนช่วยแนะนำด้วยค่ะ

อีกคำถามค่ะ เราเคยเห็นว่ามีร้านไดโซะที่เดอะมอลล์บางกะปิ แต่พอไปอีกทีแล้วหาไม่เจอค่ะ

ไม่ทราบว่าอยู่ตรงชั้นไหน หรือว่าไม่มีร้านแล้วคะ เพราะเราหาไม่เจอจิงๆง่ะ แงๆๆ

ขอบคุณสาวๆ ทุกคนค่าาา 

~*kitten*~

~*kitten*~

Different_what we say...
The same_how we feel.

FULL PROFILE