เบสมะนาวของskinfood ใช้ยังไงค่ะ

0 7
                  ซื้อเทสเตอร์เบสมะนาวมาอ่าค่ะ

มันมีวิ๊งๆสวยดี แต่ว่าไม่ปกปิดเลย ควรลงก่อนรองพื้น และคอนซีลเลอร์ มั๊ยค่ะ แล้ววิ๊งมันจะอยู่อีกป่าวอ่า

วันนี้ลองทาดูแล้ว มันวาว ทั้งหน้าเลยค่ะ ** เพื่อนตกใจเลย เหอๆๆ

มันต้องทาตรงจุดไหนหรอค่ะ

อีกข้อนะค่ะ อยากถามเรื่องmmu ค่ะ 

เห็นในเวปเค้ามีขายแปรงด้วย จำเป็นมั๊ยค่ะ ว่าจะต้องใช้แปรงอันที่เค้าขายในเวป ใช้กับพัพได้ม่ะค่ะ 

ขอบคุณมากค่ะ

somzadzee

somzadzee

สวัสดีค่ะ สาวๆจีบันทุกคน

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

FULL PROFILE