++ สาวๆช่วยเลือก นาฬิกาหน่อยค่าๆ มีรูป !!!!

0 52
พอดีจะซื้อนาฬิกาใหม่ค่ะ   อันเก่าเยินแย้ววว   ตอนนี้ลังเลใจมาก กะซื้อทั้งทีใช้เป็นปีเลยค่ะ

จขกท  เป็นวัยรุ่นอายุ จะ 18 แล้วค่ะ แล้วก็ผอมตัวเล็ก  ข้อมือเล็กด้วย

ไม่เกี่ยงราคานะคะ  โหวตๆๆกันเลย อันไหนสวยๆ เวิคที่ซู้ด!!!  ใส่ละ ไม่เอ้าท์  - -

อันนี้ของจริงสวยมากมาย TT___TT

ไม่เคยเห็นของจริง  แต่ดูแล้วก้อลังการ

เรียบที่สุดแว ว ว ~

pocky_jun

pocky_jun

Hi everyone ! My name is Pang >,< I love fashion and make up.

FULL PROFILE