สีผม...สีผม...ถามกูรู อยากรู้มากๆค่ะ

0 4

อยากทำสีผมอ่ะค่ะ ตลอดชีวีที่ผ่านพ้นมา ไม่เคยทำสีเลย อิอิ

ทีนี้เห็นคนนู้นคนนี้ทำสีผมสวยๆ ก็อยากจะลองบ้างเปลี่ยนรสชาติชีวิต ไม่อยากตื่นมาแล้วเจอกะสีผมเดิมๆ
เลยอยากปฏิวัติตะเองค่ะ (ว่ากันง่ายๆ คืออยากสวย)

ถามสาวๆว่า มีร้านทำสีแล้วสีสวยถูกใจ ไม่ด่างๆดวงๆ บ้างมั้ย อยากได้สีน้ำตาลอ่อนๆ (ไม่อยากได้สีแดงๆหรือเหลือบแดงๆ) คือสีเบอร์ไรอ่ะคะ

ps.ผมเราเป็นคนผมดำมาก ยาวเลยเอวนิดหน่อย(เกือบถึงก้นแหน่ะ) จะย้อมติดมั้ย กี่กล่องถึงจะพออ่ะ

สาวๆทั้งหลายช่วยหน่อยน้า...นึกว่าสงสารคนผมดำๆเหอะน้า

praewchompoo

praewchompoo

FULL PROFILE