juice C กับ tomato skinfood ตัวไหนเริ่ดกว่ากัน คอนเฟิมให้นู๋หน่อยน๊าค๊า

0 19
กะลังอยากลองตัวบำรุงผิวหน้าตัวใหม่ แต่ตัดสินใจไม่ได้ระหว่าง
fresh juice c หรือ tomato
ตัวไหนซึมเร็วๆไม่มันไม่เหนียวหน้าอ่ะคะ

ราคาก็ต่างกันนิดๆหน่อยๆ เลยตัดสินใจลำบากเลยค่ะ

ช่วยเลือกหน่อยน๊า อยากรู้ข้อดีข้อเสียด้วยค่ะ

**ตอนนี้มีจุดด่างดำจากสิวนิดหน่อย อยากบำรุงให้หน้าใสๆ สิวไม่กลับมากวนใจอีก

ขอบคุณมากๆค่ะ

แล้วควรใช้ครบเซตเลยไม๊คะ หรือใช่้บางตัวก็พอ

jiizz

jiizz

I'm Jan.
Love cosmetics, Fashion, hair style, blah blah....

Thank you Jeban ^^

FULL PROFILE