ใช้ครีมตัวไหนก่อนดีค่ะ รบกวนเพื่อนๆหน่อยค่ะ

0 4
อยากถามความเห็นของเพื่อนๆจีบันอะค่ะ  คือตอนนี้ไม่แน่ใจว่าจะทาครีมตัวไหนก่อนดีค่ะ
ครีมที่ใช้ก็มี 1. เบสม่วงของเมลเบอลีน กันแดดอะค่ะ 
                    2. ครีมรองพื้น OP ตัวคุมมันค่ะ 
                    3. BB โลตี
สามอย่างนี้แหละค่ะ จะทาตัวไหนก่อนดีค่ะ 
อ๋อ แล้วก็ก่อนลงตัวพวกนี้ ทาตัวคุมมันฟูลอิด ของ OP กับครีมลดริ้วรอยของลอรีออล น่ะคะ
เป็นคนหน้ามันแต่แห้ง 
 คือผิวผสมรึป่าวค่ะ ไม่แน่ใจ ตรงหน้าผาก กับ แก้มจะแห้ง เหี่ยวเลยก็ได้ค่ะ ด้วยเหตุจากสิวเรื้อรังสะสมมาแรมสิบปี จะทำไงดีให้หน้าเต่งตึงเหมือนเดิม
กำลังจะ 26 แต่หน้าเกิน 30 แล้วอ่า

แต่ช่วงทีโซน เป็นเงาเลย อย่างกะพลาสติก รบกวนเพื่อนๆช่วยด้วยน่ะค่ะ 
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ  

nunu(^_^)

nunu(^_^)

สวัสดีค่ะ อยากสวยมั่งอ่า

FULL PROFILE