ทรงผมใหม่เอายังไงดี มีหน้าให้ดู ช่วยออกความเห็นหน่อยค่า

0 24
อีกไม่กี่วันจะถึงวันเกิดเราแล้ว โอ้ววเราจะ25 แร้ววอยากจะฉลองซะหน่อยโดยการตัดผมใหม่ นั่งเลือกทรงผมอยู่นานเลยหาแบบที่ชอบได้มา 2-3ทรงง่ะ ไว้ผมยาวมาตลอดตั้งแต่ม.ปลายไม่เคยปล่อยให้สั้นกว่ากลางหลัง สภาพผมผ่านมาหมดทั้งดัด ยืด ทำสี มันแห้งและฟู ลักษณะผมธรรมชาติผมเส้นเล็กและเบา อะมาลองดูสภาพหน้า ณ. ปัจจุบันนะคะ แก้มป่องๆดั่งซาลาเปา2ลูกที่ไม่ว่าเราจะผอมแค่ไหนก็ไม่เคยยุบ

ต่อไปเป็นทรงผมที่ชอบ ทรงที่1ค่ะ ทรงนี้สั้นประมาณบ่าข้างผมข้างหลังเลยไหล่นิดหน่อย

ทรงที่ 2
 ทรงนี้ก็ชอบแต่ไม่แน่ใจ เพราะเป็นคนผมไม่หนา ไม่รู้จะออกมาเข้ากับหน้าไหม

ทรงสุดท้าย
ทรงนี้คุณแฟนขอร้องเชียร์นักหนาว่าจะตัดทั้งทีเอาแบบนี้เลย เหอเหอ แต่ จขกท ไม่มั่นอะ ไว้ยาวมาทั้งชีวิต
อันนี้มันจาเปรี้ยวไปมั้ยนี่

อีกไม่กี่วันจะถึงวันเกิดแล้ว ขอความเห็นกันหน่อนนะ

winebeervodka

winebeervodka

ชอบแต่งหน้าไสตล์เกาหลีญี่ปุ่นจ้า ก้อคนมันหมวยนี่คะ

FULL PROFILE