ช่วยแนะนำYves Roche มีผลิตภัณฑ์ตัวไหนใช้ดีบ้างคะ

0 13
ตามหัวข้อเลยนะคะ รบกวนด้วยคะ

บังเอิญว่าได้บัตร Birthday มาค่ะ ให้ไปรับน้ำหอมฟรี 

และมีส่วนลด50%(ชิ้นที่1)และ30%(ชิ้นที่2) จากราคาปกติค่ะ

เลยไม่รู้ว่าจะซื้อผลิตภัณฑ์ตัวไหนที่ใช้ดีๆบ้าง

ไม่ว่าจะเป็น Make up, Skincare,น้ำหอม หรือว่าอื่นๆ

เลยมาตั้งกระทู้ขอคำแนะนำจากเพื่อนๆในจีบันคะ

ถ้าเป็นไปได้ช่วยบอกรายละเอียดและราคาด้วยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าทุกๆข้อความนะคะ

mooknamook

mooknamook

ชื่นชอบความสวยความงามเป็นชีวิตจิตใจ อยากเก่งอย่างมืออาชีพค่ะ

อยากมีเพื่อนใหม่ที่ชอบเรื่องสวยๆเหมือนกานค่ะ เมล์มาคุยกันน้า ที่ mooknamook@hotmail.com

FULL PROFILE