+++ ลิปสีนู้ดตัวไหน ถูกใจสาวๆมากที่สุดคะ > < +++

0 12
ออกตัวก่อนเลยว่า ไม่ใช่ไม่ยอมค้นดูก่อน แล้วถึงมาตั้งกระทู้นะคะ
เราค้นมาหลายวันแล้วค่ะ แต่ก็ยังไม่ได้คำตอบสักที เพราะตัวเลือกมันเยอะมากกกกก T T
เลยขอมาถามในกระทู้นี้เลยก็แล้วกันค่ะ ^^"

คืออยากได้ลิปสีนู้ดชมพูค่ะ (นู้ดส้มไม่เอานะจ๊ะ ไม่ค่อยถูกกับสีส้มเท่าไหร่)
ยังไงถ้ามาตอบ ขอชื่อรุ่น+ราคา ด้วยก็ดีนะคะ จะเอาไว้ประกอบการตัดสินใจน่ะ > <

ปล. ตอนนี้เล็งๆ Missha PK01 กับ Mac Hug Me อยู่ค่ะ สาวๆมีความเห็นกับ 2 ตัวนี้กันยังไงบ้างคะ ?

DigiNeko

DigiNeko

ข้าพเจ้าชื่อ ดิว ชอบแมว เกมออนไลน์และการช๊อปปิ้ง เป็นชีวิตจิตใจ (O.o) ป.ล. Log In TaitarBok แฟนหนูเองคร่าา =w=

FULL PROFILE