ไป Workshop Nars มาแล้วเจอแบบนี้อ่ะค่ะ ทำไงดี

0 10
ไปลง Workshop ของ Nars ที่พารากอนมาเมื่อวานอ่ะค่ะ
ได้ข่าวจากพันทิบว่า voucher ราคา 2500 บาท ซื้อของได้เต็มจำนวน
และได้บลัชสี Deep throat , Angelika และ Desire สีใดสีหนึ่ง
เราก็โทรไปถามที่เค้าเตอร์พารากอนก่อนแล้วนะคะ ว่าบลัชมีสามสีให้เลือกใช่ป่าว
และมีสีที่เราอยากได้คือ Deep throat จึงซื้อ voucher ไป

วันไปเราก็ถาม BA ที่เราซื้อ voucher ด้วยนะคะ ว่าบลัชที่แถมที่นี่จะได้ยังไง
(งกของแถม จริงๆถ้าไม่แถมบลัชเราคงไม่ลงเรียน เพราะอยากได้สี Deep throat อยู่พอดี)
เค้าก็บอกว่ามารับวันเข้า Workshop ครับ (BA ชื่อตี้)

และวันที่เราไป workshop เสร็จ คนแรกเราเราไม่ค่อยได้หัดแต่งเองเลย
BA ตี้นี่แหละ แต่งๆให้เราเสร็จสรรพ พาเราลงมาเลือกซื้อของ
เราก็เลือกๆสองสามอย่าง และถามเค้าว่าบลัชที่แถมฟรีล่ะคะ เลือกสีได้ป่าว
เค้าก็บอกว่าสีตามที่เราได้เลือกไว้วันซื้อนะคะ
เราก็เอ๊ะ ! วันซื้อ voucher เรายังไม่ได้เลือกสีเลยนะคะ เพราะบอกว่าจะมาให้วันนี้

ปรากฏว่าเค้าไปดูใบรายชื่อ เค้าบอกว่าเราได้สี angelika ซึ่งเราไม่อยากได้เลย
สีชมพูวิ้งๆ และเราผิวออกสองสี ไม่อยากใช้สีชมพูแบบนั้น
เราก็ถามเค้าหลายรอบว่าเปลี่ยนสีได้ป่าว สี Deep throat ไม่มีหรอคะ
BA คนเดิมเค้าก็บอกว่าเปลี่ยนไม่ได้ และได้สีนั้นสีเดียว
เราก็งง เอ๋อไปเลย นี่ถ้ารู้ว่าได้สีนี้มา เราคงไม่ลงเรียนหรอก
ไปซื้อสีที่เราอยากได้เลยดีกว่า เซ็งมากๆ!

วันนี้เราเลยโทรไปถามเค้าที่เค้าเตอร์อีกที เพราะคิดได้ว่าเราโทรไปถามเค้าก่อนแล้วนะ
ก่อนที่จะซื้อ voucher เค้าบอกว่ามีสี deep throat ที่เราอยากได้
เค้าบอกจะโทรกลับมา ไม่เห็นโทรกลับมาเลย ทำไงดีคะ

เซ็งๆๆๆจัง ต่อไปจะไม่ไปซื้อที่พารากอนอีกแล้ว
จริงๆ BA คนอื่นเค้าก็ดีนะคะ แนะนำดี แต่เราดันมาเจอกับคนนี้
ถามๆเราอย่างเดียวว่าจะเอาอะไรบ้าง ไม่แนะนำอะไรเลย ..

บ่นยาวจัง ... เห้ออ

ooishi

ooishi

No Info ค่ะ

FULL PROFILE