หาร้านอาหาร บรรยากาศดี ไปกับแฟน ราคาไม่แพงในกรุงเทพค่ะ

0 20
คืออยากทราบ ร้านอาหารอร่อย ราคาไม่แพง อยุในกรุงเทพอ่ะค่ะ

เช่นบรรยากาศริมแม่น้ำ หรือในสวนอะไรประมานนี้ค่ะ

เดินทางสะดวก หรือช่วยบอกทางไปดีค่ะ

อ้อ ลืมบอกค่ะ ไม่อยากได้แนวPub & restuarantอ่ะคะ

อยากได้อารมณ์ธรรมชาติๆ สบายๆ อะไรแบบนี้มากกว่า

ขอบคุนมากนะค้า

wawmi

wawmi

ชื่อ แวววาว เพื่อนเรียก *อิวาว*
ชอบสี ชมพู-ทอง
ชอบกิน BBQ PLAZA เปนชีวิตจิตใจ
ชอบ ช๊อปปิ๊ง ม๊ากๆ มาก โดยที่กลับมาแล้ว , กรูซื้อมาทำไมเนี่ย,
ชอบ ไปช๊อปปิ๊งที่ยูเนียนมอล+อเวนิว เมเจอร์รัช
ชอบ ติดขาตาปลอม ม๊ากมากๆ ๆ กับตาแต่งตาดำๆ ,แต่งแบบอื่นแล้วไม่เข้า,
ไม่ชอบอยุ่คนเดียว ชอบอยุกับเพื่อนเปนฝูงๆ
ชอบการทำเล็บม๊ากๆมากๆ แต่ทำให้กินแกลบทุกเดือน
คนอื่นๆชอบคิดว่าเปนคุนหนู แต่ความจิงตรงกันข้าม !! !!
บางอารมณ์ ชอบไปคุ๊ยๆ ของเซลล์ ตามห้าง <<ชอบของถูก
ชอบไปเสนอหน้าตามเคาเตอร์เครื่องสำอางค์ <<หาเรื่องเสียตังค์
ชอบตามหาร้านอาหารดีดี เพราะชอบกิน แต่ทำกับข้าวไม่เปน

FULL PROFILE