ใครเคยลอง Rojukiss บ้างคะ

เห็นโฆษณาของวัตสัน เป็นคล้าย serum ช่วยกระชับรูขุมขนแบบเห็นผลชัดเจน (จากรูปโฆษณา)

ใครเคยลองบ้างคะ ได้ผลขนาดโฆษณาเลยไม๊คะ สนใจมากๆๆๆๆๆ

เป็นผลิตภัณฑ์จากเกาหลีอ่ะค่ะ

มะเคยลองเลยอ่ะจ้า แต่แอบสนใจเพราะไปเห็นป้ายโฆษณาที่วัตสันเข้าค่ะ น่าสนใจ งุงิ

อยากลองนะ แต่แอบแพงอ่ะ

เห็นผลประมาณ 20-30 เปอร์เซ็นต์ แต่ก็ขึ้นอยู่กับแต่ละบุคคล และเครื่องสำอางที่ใช้อยู่ร่วมกับโรจูคิส ว่ามีปฎิกิริยาตอบสนองอย่างไร
ส่วนการทำเลเซอร์เห็นผลชัวร์ 90-95 เปอร์เซ็นต์ ร.พ.รามาแผนกเลเซอร์ผิงหนัง ศูนย์ผิวหนัง APEX ที่สยามเซ็นเตอร์ ชั้น2หรือ3จำไม่ได้แล้ว
ผมใช้ตัว Rojukiss อยู่ซื้อจากวัตสัน 1,590.- ใช้ได้ประมาณ 1 อาทิตย์ รู้สึกว่าหน้าจะตึง ๆ แต่ได้ผลจริงเพราะรูขุมขนรู้สึกจะกระชับขึ้นล่ะ....แต่เพื่อน ๆ ที่หน้าแห้งอยู่แล้วแนะนำให้หลังใช้ควรจะบำรุงด้วยครีมทาทับไปอีกทีหนึ่ง ผมก็ทำแบบนั้นแระ
ใช้แล้วได้ผลนะ ใช้ มา เดือนแล้ว ไปซื้อที่วัตสัน เภสัชเค้าแนะนำให้ถ่ายรูปก่อนใช้ แล้ว ถ่ายอีกครั้ง หลังใช้ ไป แล้ว 4 อาทิตย์ ตอนแรกก็ไม่อยากเชื่อ เพราะว่า ส่องกระจกทุกวัน ก็รู้สึกว่ามันก็เหมือนเดิมนะ แต่พอเอารูป ก่อนใช้ กับ หลังใช้มาเทียบกัน ดู โอ้ว ... เล็กลงจริง นะ จะบอกให้
อืมช่าย ใช้แย้วน่าดูดีมากเลยอ่ะค่ะ
ใครทราบบ้างว่าถ้าใช้โรจูคิสร่วมกับมอยสเจอร์ไรเซอร์ตัวอื่นทาทับจะมีผลอย่างไรบ้าง ใช้ร่วมกับครีมบำรุงหน้าตัวอื่น ๆ จะได้หรือไม่ช่วยตอบหน่อยค่ะ
เราใช้มา3อาทิตย์แล้ว รู้สึกว่ารู้ขุมขนเล็กลงจริงๆๆหน้ามันน้อยลงด้วย แต่งหน้าง่ายขึ้น ไม่ได้ช่วยเค้าโฆษณานะ ลองใช้ดูแล้วจะรู้
จริงๆ เราก็ซื้อมาใช้แล้ว ตอนแรกหน้าเยินมาก รูขุมขนก็กว้าง แต่พอใช้ไปอาทิตย์นึง รู้สึกมันกระชับขึ้น สิวอักเสบก็เริ่มหายไป แต่งหน้าแล้วแป้งติดดีด้วย
วันนี้จะไปซื้อมาลองใช้
แล้วจะถ่ายรูปก่อนใช้ไว้
ถ้าได้ผลดีขึ้นแล้วจะมาบอกค่ะ
กำลังตัดสินใจซื้อ
ได้ผลนะ .. ใช้แล้ววันที่ 3 ก็เริ่มรู้สึกว่ารูขุมขนเล็กลงนะ.. ตอนนี้ใช้มาสองอาทิตย์แล้ว ปกติก็ทาครีมอยู่แล้ว .. ทาโรจูคิสหลังล้างหน้าแล้วค่อยทาครีมปกติ ก็ไม่มีปัญหานะ
อย่าซื้อใช้เลย...ไม่ได้เรื่องเลย
ใช้แล้วไม่แพ้ไม่มีสิวเห่อเหมือนครีมตัวอื่นที่เคยลอง
แต่เรื่องรูขุมขนจะให้เล็กลงทันใจอย่างที่โฆษณาคงไม่ใช่
ใกล้หมดขวดแรกแล้วว่าจะลองต่อขวดที่สอง
+++ใครใคร่ใช้ก้อใช้เถอะค่ะดีก่าไม่บำรุงอะไรเลย+++
ซื้อมาแล้วไม่รู้จะได้ผลหรือเปล่าลองใช้ดูแต่สินค้าเขาแพงนะ
ใช้มาเดือนนึงแล้วค่ะปัญหารเรื่องสิวอักเสบไม่มีเลย ยิ่งช่วงประจำเดือนจะมาออกมาแค่เม็ดเดียว แปลกมากๆ คงขึ้นอยุ่กะหนังหน้า อุ้ย ผิวหน้าละมั้งคะ ว่าถูกกะใคร แต่ที่ปลายจมุกจะแห้งๆนิดหน่อย แต่ส่วนอื่นโอเคค่ะ
กะจะลองอยู่เหมือนกัน
ก็คิดว่าจะลองใช้อยู่นะ น่าสนใจดี แต่กลัวไม่ได้ผลอ่ะ
ซื้อใช้มาประมาณ 2อาทิตย์ ก็ดีนะ รูขุมขนกระชับขึ้นจริง จากที่ผิวแห้งกร้านก็ดีขึ้น เห็นด้วยกับข้อความที่ 14 ดีกว่าไม่บำรุงเลย
ใครมีความรู้บ้างว่าส่วนผสมมีอันตรายหรือเปล่า พอมีกำลังซื้อแต่ยังไม่มั่นใจในตัวผลิตภัณฑ์ ช่วยบอกด้วย
ใช้มา1เดือนแล้ว รู้สึกหน้าดีขึ้นรูขุมขนเล็กลงและทาแป้งติดดีกว่าเดิม
หน้าก็ไม่ค่อยมันเหมือนแต่ก่อน
ตอนนี้ ผมใช้อยู่คับใช้ไป 4วันแล้วยังไม่เห็นผลอะไรมากนักแต่ก็รู้สึกว่าหน้ามันน้อยลงนะ แต่ถ้าเห็นผลยังไงจะมาบอกนะคับ
ผมใช้แล้วอะ ประมาณเดือนนึง มันดีขึ้นมากๆอะ มันมีผลข้างเคียงรายป่าวอะคับ มันเรวเกินเหตุ -*-
ใช้ยาสีฟัน เดนติโคเอ็นคิวเท็นแล้วดีมากเลยกลิ่นปากหายหมดแล้วก็รู้สึกว่าเหงือกที่อักเสบหายด้วยเราซื้อที่ boots อะ
ใครใช้แล้วกรุณาบอกหน่อย อยากรู้จริงๆ hea_egg@hotmail.com

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น