เครื่องสำอาง KMA มีอะไรน่าใช้บ้างค่ะ

0 21
ดีค่ะ

อยากหัดแต่งหน้าบ้าง เห็นห้องโภชชอบแนะนำแป้งของ RMK บ่อยๆ เลยอยากถามเพื่อนๆว่าเครื่องสำอางของ RMK มีอะไรใช้ดีและน่าใช้บ้างค่ะ ที่สำคัญหาซื้อได้ที่ไหนบ้างที่มีของครบๆ แล้วมันเป็นของประเทศไหนคะ ของไทยหรือว่านำเข้า ขอบคุณค่ะ อ้อ....อีกยี่ห้อนึงที่สนใจคือทิฟฟ่า คำถามเหมือนด้านบนเลยค่ะ หาซื้อได้ที่ไหนที่มีของครบๆ มีอะไรใช้ดีและน่าใช้บ้าง เป็นของประเทศอะไร ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

idea_81

idea_81

FULL PROFILE