ใครเคยขึ้นรถเมล์ไปสุวรรณภูมิมั่งค่ะ

ใครเคยนั่งรถเมล์ไปสุวรรณภูมิมั่งค่ะ แล้วขึ้นสายไหนค่ะ แล้วรถมันไปจอดตรงไหนของสุววณภูมิ อาคารผู้โดยสารเลยรึป่าวค่ะ

ขอบคุณค่ะ

นั่งสาย 551 จากอนุสาวรีย์ชัยค่ะ ไม่เคยไปหรอกค่ะ แฟนเคยไป แต่รถไม่ได้จอดในแอร์พอร์ตนะคะต้องเดินเข้าไปอีกถ้าไม่รู้ถามกระเป๋ารถเมล์ก้อได้ค่ะ
 รถจะไปจอดที่ Bus Terminal ค่ะ แล้วจะมีรถวนในสนามบิน จะไปจอดที่อาคารผู้โดยสายค่ะ ขึ้นรถเมล์ที่ไปสุวรรณภูมิจะไปจอที่เดียวกันหมดค่ะ
มีรถตู้ขึ้นจากอนุเสาวรีย์ชัยไปลงสุวรรณภูมิค่ะ จอดที่อาคารผู้โดยสารเลยค่ะ
ไปรถตู้ดีกว่ามั๊ยอ่า เหมือนจาไวกว่า อิอิ ^^

รถตู้จากเสาวรี รู้สึกจะอยู่ตรงฝั่งแฟชั่นมอลล์นะคะ ^^
โหวตให้รถตู้เหมือนกันค่ะ ถึงที่นั่งสบายค่ะ เคยนั่งจากBTS อ่อนนุช ต่อรถตู้ไปค่ะ ราคา20บาท ไม่รู้ตอนนี้ขึ้นราคารึยังนะค่ะ

ไม่ทราบว่า จขกท. บ้านอยู่โซนไหนเลยตอบลำบาก แต่บ้านเราอยู่ฝั่งสุขสวัสดิ์ ขึ้นรถสาย 558 ได้จากแถววัดสนเลยจ้า ถึงด้านในเลย

อ่อค่ะ อยู่แถวซีคอนค่ะ

รถตู้จาก BTS อ่อนนุชอยู่ฝั่งไหนอ่ะค่ะ

แต่ขอบคุณทุกคนนะค่ะที่ช่วย ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น