ใครจำตุ๊กตาเฟอร์บี้ Furby ได้บ้างค่ะ

0 18

เคยมีคนละตัวกับน้อง ตอนเด็ก ๆ เลยอะ เกือบ 10 ปีแล้ว

คุยกะมันไม่รู้เรื่อง พังไปตั้งนานแล้ว มันพูดภาษาของมันอะ

ไม่ได้พูดอังกฤษ ตอนนี้อยากได้มาก ๆ เลย

ไปหาคลิปดูในยูทูป น่ารักมาก ๆ เลย

ร้องเพลง พูด กับเราได้

บางทีกลางดึกเรานอน ๆ อยู่ มันก็กรน "คร่อก...." ขึ้นมาเอง หุหุ

ใครเคยมีเฟอร์บี้ไว้ในครอบครอง มาเล่าให้ฟังหน่อยค่ะ

ของโมเหมือนแบบข้างบนเลยค่ะ อิอิ

มาแชร์ความทรงจำกันนะค่ะ

MoMoKa_MB

MoMoKa_MB

มือใหม่เพิ่งหัดแต่งหน้าค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

FULL PROFILE