ใครเคยรักษาสิวที่วุฒิศักดิ์บ้างคะ !! รบกวนหน่อยนะคะ

อยากทราบค่ะ ว่าเพื่อน ที่เป็นสิวนิยมรักษาสิวที่ คลินิคไหนกันบ้างคะ

แล้วเป็นยังงัยบ้างดีมั๊ย !!

ตอนนี้จิบกำลังรักษาอยู่ค่ะ   หยุดรักษาจะเป็นรัยมั๊ย - -

รบกวนหน่อยนะคะ

เรารักษาที่วุฒิศักดิ์คลีนิคมาตลอดเลยค่ะ ตั้งแต่น้องเรา พี่เรา และเราก็แนะนำเพื่อนด้วย

ส่วนใหญ่เราจะทำเป็นคอร์ส ซึ่งขอบอกว่าดีมาก ๆๆๆ

หลังจากสิวหายแล้ว หน้าก็ใสขึ้น ที่สำคัญพอหมดคอร์สแล้ว หน้าเราไม่กลับมาเป็นสิวอีกเลยค่ะ

ใช้เวลาหลาย ๆๆๆๆ เดือนกว่าสิวจะผุดขึ้นมาอีก เราก็ซื้อยาแต้มสิวของเขาทา ก็หายค่ะ

เราทำที่สาขาสยามค่ะ

แล้วคุณจิ๊บ ที่ว่ากำลังรักษานี่ รักษาที่วุฒิศักดิ์เหรอค่ะ ?

ใช่คร่ะ  จิ๊บรักษาอยู่หน้า ม หอการค้าเนี่ยค่ะ
ก้อโอเค นะคะ จิ๊บกลัวมันจะกลับมาเปนอีกค่ะ

ราคาสูงแต่ดีก้อคุ้มค่ะ

ขอบคุณคะ    แล้วตัวเองทำครอสอะไรคะ ราคาเท่าไหร่คะ รบกวนทีค่ะ
เราเคยทำคอร์สนึงอ่ะ ที่สาขาสำโรง

ไม่หายอ่ะ แร้วแบบเค้ากดสิว ไม่หมด

สิวก้ออักเสบอ่ะ เราเรยไม่ทำอีกเรย

แป่วววว !!!  - -

ขอบคุณค่ะ
เคยค่า วุฒิศักดิ์

เลิกรักษาก็ไม่เป็นต่อนะคะ

อาจมีบ้างตอนประจำเดือนจะมาอ่ะค่ะ

ตอนนั้นซื้อครอสทำคริสตัล เพราะมันรวมค่ายาไปด้วย

รวมๆถูกกว่าแค่ซื้อยาอีกค่ะ

ขอแนะนำคลินิคแพทย์ผิวหนัง ซอยแจ่มจันทร์ ทองหล่อ เข้าทางซอยจากฝั่งทองหล่องจะอยู่ซ้ายมือ ดีมากค่ะคุณหมอเป็นประธานสมาคมแพทย์ผิวหนังแห่งประเทศไทยมั้งถ้าจำไม่ผิดนะคะ แต่ข้อเสียคือไม่ได้เปิดทุกวัน ทั้งวัน ถ้าชัวร์ก็วันเสาร์ค่ะสายๆ

ขอบคุณค่ะ

^^
ให้ยาเยอะจัดค่ะ  ให้แบบยัดเยียด  กดสิวเม็ดละร้อย ที่อื่นถูกกว่า
อาทิตย์ละ  700 
คอร์ส  ละ  2400 
หยุด  ก็กลับมาเหมือนเดิม

ตอนนี้หายสิว  เพราะหยุดทุกอย่าง

ใช้ มาดามเฮง  เฮง  จริงๆๆ  จะ

แพ้สมุนไพร...ไปเข้าคอร์ส 3000 อยู่หลายครั้งเลย
เพราะสมาชิกต่อคอร์สได้เพิ่มจาก6เป็น7ครั้ง
จริงๆหายตั้งแต่คอร์สแรกแล้ว
แต่ติดใจพวกทำหน้าใส...นวดหน้า มาร์คหน้าน่ะ
เลยต่อคอร์ส...
ตอนหลังเศรษฐกิจไม่ดี เลิกเข้าก็ไม่เป็นไรนะ
แต่ตอนที่ไป ก็ผิวดีขึ้นเยอะ...ต้องมีระเบียบกับคำแนะนำน่ะ
แต่พวกที่เคาน์เตอร์เนี่ย ชอบยัดเยียดให้ซื้อนู่นซื้อนี่
ที่มันนอกเหนือจากในคอร์ส  น่าจะได้ค่าคอมน่ะ
แต่เราไม่เอาซะอย่าง อย่าไปซื้อเพราะเสียงร้องเรียก..
ใช้แค่ที่จำเป็นก็พอ นึกซะว่าเค้าทำมาหากิน 5 5 5

แต่คุณหมอที่ไปหาน่ารักนะ สงสัยอะไรก็ตอบหมด...
ไม่ยัดยาซะหน่อย

สำคัญคือ..ต้องมีระเบียบวินัยในการดูแลรักษา
ยังไงก็หาย ส่วนมาที่ไม่หาย ใจร้อน...ใช้ยาไม่ถูกวิธี
ไม่กินยาตามแพทย์แนะนำ  สู้ๆนะจ้ะ

เคยรักษา คอสสิว ขอบอกว่าหน้าดีขึ้นมาก!!

แต่พอไม่ไปหาก็กลับมาแย่เหมือนเดิม

แล้วตอนหมดคอสสิว หน้ามนก้อใสอยุ่

หมอแนะนำไห้ลงคอสคริสตัลพีล

ทำไปได้2ครั้ง

สิวเห่อ แดงเลย

ก้อเลยกลับมาทำคอสสิว เหมือนเดิม

ตอนนี้รุ้สึกเปลืองตัง เลยไม่ไปหา

คือ สิวมันก้อไม่ได้เยอะมากมาย แค่มีบ้าง

แลยยุติไว้แต่เพียงเท่านี้

เหอๆ

แป่ว แต่เค้ารักษาแล้วหายขาดอ้ะ

แหะๆ คงเพราะทำตามคุณหมอตลอด ทั้งเรื่องอาหารการกิน และการใช้ชีวิตประจำวัน

คอร์สหน้าใสอะค่ะ

จำชื่อเต็ม ๆ ไม่ได้ ที่ทำ 6 ครั้งแถม 4 ค่ะ

ครั้งละ 1000 อ่าค่ะ ไม่แน่ใจเพราะทำนานแล้ว

ปอลอ ตอบช้าไปหน่อย ><
ขอบคุณคร่า ^   ^
ตอนนี้ก็รักษาอยู่คะ...

ก็ดีนะ...แต่หน้าเราแบบเป็นเจอมาก...

รักษาไป 3 ครั้ง ก็มีคนทักแล้วนะว่าหน้าดีขึ้นอะ

รักษาอยู้ค่ะ เมื่อก่อนเป็นสิวเยอะน่ากลัวมาก แทบไม่อยากออกจากบ้านเลย ตอนนี้สิวหายแล้วมารักษารอยแผลเป็นอยู่หมดไปสามหมื่นแล้วค่ะ แต่หน้าดีขึ้นเยอะมาาาาาาาาา.............กกกกก
เคยไปเข้าคอร์สรักษาที่ศูนย์ความงามแพทย์ตะวันออกแ้ลวมันแพ้มาก เห่อขึ้นเยอะเลย ตอนนี้กำลังจะลองไปรักษาที่วุฒิศักดิ์คลินิก แต่จะไม่เข้าคอร์ส กลัวแพ้อีก มันจะหายมั้ยคะ หรือว่าต้องเข้าคอร์สมันถึงจะหาย
กำลังจะปัยรักษาสิวค่ะ แต่กลัวไม่หาย กำลังคิดอยู่ว่าาจะรักษาคอร์สไหนดีค่ะ
ตอนนี้กำลังรักษาสิวที่วุฒิศักดิคลีนิคอ่ะค่ะ อาทิตย์ล่ะ เจ็ดร้อยบาท ตอนนี้อาทิตย์ที่สองแล้วค่ะ สิวอักเสบก็ยังมีอยู่บ้าง มันจะอักเสบตอนเค้ากดสิวอุดตัน ดดดยปกติสิวไม่เยอะ เค้าให้กินยาแก้อักเสบด้วย แล้วก็มียากินแล้วห้ามท้องด้วย ได้ผลยังไงจะมาบอกอีกทีนะค่ที่สาขาหัวหินค่ะ
ผมรักษากับวุฒิศักมา 2ปีแล้วครับ สาขา ฟิวเจอร์รังสิต ใช้คอร์สรักษาสิวไปทั้งหมด 5คอร์ส ยังไม่หายเลยครับ จนคนสนิทที่ วุฒิศักดิ์บอกว่า ยาของวุฒิศัก ไม่ผ่าน อย. ครับ ให้ลองไปหาที่ พรเกษม คุณหมอที่รักษาสิวก็แนะนำให้ไปที่นั่นเหมือนกัน แต่ผมไม่ไปที่ไหนแล้วครับ กำลังศึกษาวิธีรักษาด้วยตัวเองครับ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น