ทรงผมงานแต่งจ้า เผื่อสาวๆเอาไว้ใช้เป็นไอเดียจ้า

0 4
....ออกจะขี้เห่อนิดนึงนะค่า เนื่องจากเป็นการให้ร้านทำผมให้ครั้งแรกในชีวิตเยยย
เลยเอามาให้เพื่อนๆดู เผื่อไว้เป็นไอเดียเวลาไปงานแต่งงาน ฯลฯ นะจ้า

สองภาพแรกนี้  หน้าตาอารมณ์ต่างกันมากมายง่า …
  อันนี้ให้เค้าช่วยทำผมให้
แต่เราแต่งหน้าเองอ่ะ  พอไหวไหมง่า  โอ๊วว แขนล้ำเหลือเกิน 555
สร้างภาพไปเป่าหว่าเรา ออกแนวรักเด็กนะเนี๊ยยย

สองภาพนี้เป็นภาพงานตอนเย็นจ้า แต่งหน้าทำผมโดยช่างหมดเลยยย พี่เค้าเก่งมากมายย
ขนตายาวเชียววว อิอิ พี่เค้าใจดีใส่ขนตาปลอมให้อ่ะ แต่เอาบางหน่อย เด๋วเจ้าสาวจะหมั่นไส้เอา

หมดหล๊ะ  ...หวังว่าคงพอช่วยเพื่อนๆได้บ้างนะจ้า เผื่อใครกำลังคิดๆๆอยู่นะจ้า
แต่ต้องขอโทษด้วยนะ รูปทรงผมอาจไม่ชัดเจนเท่าไหร่อ่ะจ๊ะ ถูๆไถๆ ไปนะจ้า

LullaGirl

LullaGirl

ยินดีที่รู้จักสาวๆๆทุกคนค่า
ชอบแต่งหน้ามากมาย ถึงแม้จะแต่งแบบมั่วๆๆ ก็มั่นใจ คิดเอาเองว่า สวยที่สุดแล้วเนี๊ย 555

FULL PROFILE