เซรั่มบำรุงขนตา

เซรั่มบำรุงขนตา ของ OP ดีไหมค่ะ หรือ มียี่ห้ออื่นดีกว่า

ทาแล้วขนตาจะยาวขึ้นไหมค่ะ
พี่รู้จักแต่ op นี่แหละ ราคา 235 เห็นว่าดี (พี่ยังไม่เคยใช้เลย) ซื้อมาเพื่อนจก ไปแล้วจ้ะ ลองดูนะ
เคยใช้ของ canmake ค่ะ

ใช้แล้วยาวขึ้นเยอะเหมือนกันเลยน้า แต่ปกติก็ยาวอยู่แล้วอ่าค่ะ
ใช้ของ DHC ค่ะ ไม่ยาวขึ้น แต่บำรุงให้ขนตาแข็งแรง ไม่หลุดร่วงง่ายค่ะ
OP ก็ดีนะคะ ใช้แล้วขนตายาวขึ้น แข็งแรงขึ้นด้วยค่ะ
 เคยใช้ของ The Face Shop อ่ะค่ะ ก็รู้สึกมันยาวขึ้นนิ๊ดดดดนึง
แต่เพื่อนใช้ เค้าก็บอก มันยาวขึ้นมากเหมือนกัน แล้วแต่คนมั้งคะ
เสียดยใช้ไม่หมด เหลือเยอะมากเลย แต่ทิ้งไป เพราะใช้ไปนานๆ มีพวกตะกอนจากขนตาลงไปเยอะมาก
เห็นแล้ว ไม่กล้าใช้ต่อเลย T_T
เราใช้โลชั่นทาตัวของนีเวีย มาทาเป็นอายครีมเรย ขนตายาวขึ้นเห็นๆ เรยทาคิ้วด้วยเรย

เด่วนี้ไม่ใช้มาสคาร่าแล้วค่ะ เพราะมันยาวดีอยู่แล้ว
ของ OP ทำไมเราใช้แล้วมันเฉยๆ มากเลยอะ

ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ไม่ยาวขึ้นเลย งง

ต้องใช้ต่อเนื่องรึเปล่า แอบเสียดายตังค์
op อีกเสียงคะใช้มา 2 หลอดแล้วติดใจมากถูและดี อิอิ
น้ำมันมะกอกค่ะ ยาวขึ้นจริงๆ

น้ำเอาแบบน้ำมันมะกอกทำกับข้าวนี่แหละ ทาทิ้งไว้แล้วล้างออก

มันยาวขึ้นจริงๆ จากไม่มีขนตาล่าง
เราเคยลองใช้เซรั่มบำรุงขนตาของ Perfect Hair ราคาประมาณ 200++ ขนตายาวขึ้นนะ
เพื่อนเราใช้จากที่ขนตาล่างไม่ค่อยมี จนมีเลยแหละ

ขอบคุณทุกคำตอบที่แนะนำมานะค่ะ

เราใช้ของมิสทีน โปรลองอะ เป็นเจลบำรุงขนตา กระปุกเล็กๆเป็นเจลสีฟ้าๆตอนทาแรกๆจะเย็นๆนิดมนึง เราทาไปหมดกระปุก ยาวขึ้นเยอะเรย ยังว่าจะสั่งมาใช้อีก  ถูกดีด้วย

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น