เลเซอร์รอยแผลเป็นจากสิว ที่ไหนดี ??

ช่วยเราหน่อยน๊า พอดีว่า หน้าเราเปน " รอยแดง " ดวงเบ้อเริ่มเลย -*-

เพราะว่าพึ่งหายจากสิว .. แล้วอยากไปทำเลเซอร์อะ

ทำแค่จุดเดียวนะ  จาทำที่ไหนดีหง่ะ

กำลังลังเล ระหว่าง นิติพล กะ พรเกษม

เราโทรไปถาม นิติพล มา เค้าบอกว่า ทำเลเซอร์รอยแผลเป็น 500 บาท / จุด

พรเกษม ทำเลเซอร์ ค่าเปิดเครื่อง 500 บาท ยิงได้ 5 shot  shot ต่อไป shot ละ เท่าไหร่จำไม่ได้ละ

ช่วยหน่อยน๊าา,, พอดีว่าจาไปวันนี้แล้วอ่าค่ะ

เราเคยยิงวีบีมอะจ้า ลดรอยแดงนะ เราไปที่นีรนาตอะจ้า มีหลายสาขาเลย เปิดเครื่อง500เหมือนกัน ยิงแร้วเจ็บอะ เหมือนเอาหนังยางมาดีดหน้าเลยอะ แต่รอยแดงจางลงเร็วมากประมานสองสามวันอะมันแห้งเลยอะจ้า ถ้าไม่เยอะมากแนะนำ พรเกษมดีกว่า เราก้อว่าจะไปอะ เปนสี่ห้าจุดๆ

เราทำที่พรเกษมอยู่อ่ะ
ทำไป3ครั้งแระ
แต่รอยแดงคุนหมอบอกว่าหายยากกว่ารอยดำ
ต้องทำอีกหลายครั้งเลย T^T

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น