Mini How to // แต่งหน้าเป็นลูกคุณหนูแบบง่ายๆ *0*

2 87
โย่วๆๆๆ
สวัสดีค่ะ ไม่ได้ทำฮาวทูนานเลย
คิดถึงจีบันมากมาย

ช่วงนี้จะเปิดเทอมแล้วไม่ค่อยว่างเท่าไหร่
ติดรับน้องด้วย ไม่อยากบอกเลย
ว่ารับน้องโหดมากมาย TTOTT
เดี๋ยวพรุ่งนี้วันที่ 20-29 ก็เป็นวันรับน้องรวม
แม่เจ้าา ตูตายแน่ๆ

555+

เข้าเรื่อง ฮาวทูนี้เป็นฮาวทูที่ มินิมากๆ จริงๆนะ *0*

รูปหลังจากลงเบสเรียบร้อยแล้ว

เลือกใช้อายชาโด้วิ้งๆสีเทา เพราะเป็นสีที่นุ่ม จะว่าอ่อนหวานก็ได้ จะว่าเปรี้ยวเซ็กซี่ก็ได้
เป็นสีที่ค่อนค้างใช้ได้หลายแนวเลย

ทาให้ทั่วเปลือกตา เน้นสีให้เข้มตรงช่วงชัันพับตานะจ๊ะ

จากนั้นกรีดอายไลน์เนอร์เส้นบางๆ ตวัดหางเล็กน้อยให้ตาดูสดใส
แล้วกรีดตรงช่วงหางตาล่างเล็กน้อย กรีดให้เชื่อมกันกับด้านบนตามภาพจ๊ะ
กรีดเสร็จก็ดัดขนตาให้เด้งดึ๋งปึ๋งปั๋งไปเลย
*0*

เสร็จแล้วแค่ไอเทม 3 ชิ้นก็แต่งตาสวยได้นะ
ถ้าอยากได้ลุคไหนก็เปลี่ยนสีอายชาโด้ได้ตามชอบเลย

จากนั้นเลือกปัดสีแก้มแบบธรรมชาติๆ
ทาลิปสีนุ๊ดๆ
(ปล.ไม่ได้ถ่ายรูปมาค่าาา - -")

เสร็จแล้วออกมาก็เป็นแบบนี้แล...
*0*

คุณหนูไหมเนี่ย 55+

ลองเปลี่ยนลุค เมื่อคุณหนูอยากซ่าาาาาาาาาาาาาาาา
*0*

กรั๊กๆ
ปล.รูปใหญ่มากขออภัยด้วยค่ะ
ปล.ผมสีเปลือกข้าวโพดแบบนี้รู้สึกว่าทำให้ดูขาวขึ้นยังไงก็ไม่รู้แฮะ *0*

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาชนนะคะ
ขอบคุณสำหรับทุกๆคอมเม้นใหเ ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

สวัสดีค่ะ
^0^

lfeverl

lfeverl

https://www.facebook.com/TheViewiez อย่าลืมแวะไปหากันนะคะ
อยากรู้จักสาวๆทุกคนจ้า ^o^

FULL PROFILE