กำจัดขี้แมงวัน รอยกระ จุดด่างดำ

0 10
สาวๆจีบันช่วยหน่อยนะค่ะ
จี้ขี้แมงวันอะค่ะมันมีวิธีไรบ้างอ่าค่ะ
หรือต้องเลเซอร์อย่างเดียว
แล้วราคาประมาณเท่าไหร่อะค่ะ
เป็นรอยแผลรึเปล่าแล้วจะเกิดขึ้นที่เดิมอีกมั้ยอ่า

แล้วพวกกระกับจุดด่างดำมันต้องรักษายังไงอ่าค่ะ หน้าตอนนี้เหียกไม่ไหวแล้วว

สาวๆคนไหนมีวิธีกระชับรูผุมขนกำจัดสิวเสี้ยนหัวดำๆบ้างอ่าค่ะ เราลองใช้ไข่ขาวแล้ว มากกำจัดสิวเสี้ยนแล้วก็ไม่ค่อยออกอ่าค่ะ ต้องทำยังไงอ่าค่ะ ช่วยบอกที T-T

karajinan

karajinan

ยินดีที่ได้รู้จักสาวๆจีบันนะค่ะ
มาแลกเปลี่ยนความรู้เรื่องความสวยความงามกันเน้อ

FULL PROFILE