[[ขาลาย!!]] .. อยากทราบวิธีลดลอยดำที่อ่าค่ะ T^T

1 66
คือเป็นคนที่น้ำเหลืองไม่ดีมาตั้งแต่เด็กค่ะ
เป้นมาตั้งแต่ประถม เวลาโดนยุงกัด รึ โดนลอยข่วนนี้จะเกิดเป็นจุดๆดำๆตลอดค่ะ
ที่แขนไม่เป็นเลยค่ะ เป็นแต่ที่ขา
เวลาใส่กระโปรงนักเรียน จะอายมากๆเวลามีคนมามองที่ขาอ่าค่ะ
ตอนนี้ใกล้จะเข้ามหาลัยแล้ว .. อยากรักษาให้หาย รึไม่ก็จางลง
จริงๆลองรักษามาตลอด
ทาครีมตลอด .. เคยไปเลเซอร์อยู่ครั้งนึง แต่มันไม่ใช่เฉพาะทาง เลยไม่เอาดีกว่า

เลยอยากให้ช่วยแนะนำหน่อยอ่าค่ะ
อยากมีขาสวยๆกับเค้าจริงๆ T^T

ขอบคุณนะค่ะ