แป้งตราเต่าเหยียบโลก หาซื้อได้ที่ไหนค่ะ

แป้งตราเต่าเหยียบโลก หาซื้อได้ที่ไหนค่ะ

เซ็นทรัลลาดพร้าว   ยูเนี่ยน มีมั้ยค่ะ  ช่วยบอกพิกัดร้านให้ด้วยน่ะค่ะ

ใช้แล้ว รักแร้ขาวมั้ยค่ะ

เคยเห็นที่เซนลาด ชั้นล่าง ตรงข้ามกับร้านขนมบ้านอัยการค่ะ

กะจะตั้งถามเหมือนกัน รุ้ว่าอยู่ ท่าพระจันทร์อ่ะค่ะ

แต่ส่วนไหนของท่าพระจันทร์อ่ะคะ ใครรุ้บอกที

อยากรู้เหมือนกันค่ะ กำลังหาซื้ออยู่แต่หาไม่เจอเหมือนกันค่ะ

เสริช ในกูเกิ้ลมา เห็นบอกแถวร้านยาสมุนไพร เด่วลองไปเดินๆหาดู
อยู่ท่าพระจันทร์ มีทุกร้านจ้า
ลองไปถามดูนะ
ทำไมเราใช้แล้วเหม็นกว่าเก่าอีก

ถ้าไม่ใช้ยังไม่มีกลิ่น  ใช้แล้วกลิ่นมาเลย

สงสัยจะไม่ถุกกัน
ที่วังหลังมีจ้า เพิ่งไปซื้อมาวันนี้เอง

ร้านตรงท่าเรือน่ะค่ะ ร้านโป๊ะ... พนักงานมารยาทดีมากๆ

28 บาทนะคะ ที่อื่นอาจได้ถูกกว่านี้ก็ได้ แต่มันใกล้ที่พักเกดน่ะค่ะ

ยังไม่ได้ลองใช้เลยค่ะ เลยไม่รู้ว่าเป็นยังไง

ใช้ แล้ว ก้อ ม่าย ขาว นะ

ดำ ๆ  

แถวเดอะมอลล์งามก้อมีคร้า แต่ไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหน พิกัดที่ชัดเจน คัยรู้บอกด้วยน่ะค่ะ

ขอบคุนค่ะ
อยุ่วังหลัง ดีเลย จะได้ไม่ต้องข้ามไปฝั่งนู้น ขอบคุณนะคะ
เซ็นทรัลลาดพร้าว มีแน่นอนค่ะ ชั้นสอง แถวๆ บันไดข้างๆ ร้าน AIIZ มีร้านขายของไทยๆ เป็นรถเข็นอ่ะค่ะ เห็นมาแล้วแต่ยังไม่ได้ซื้อค่ะ
ขอบคุณมากๆค่ะ
เซ็นทรัลลาดพร้าว   มีค่ะ ร้านรถเข็น แถวๆ ร้านบู๊ทอ่ะค่ะ

ช่วยบอกอีกคนค่ะ สำหรับสาวๆที่อยู่แถวคาร์ฟูร์ออ่อนนุชค่ะ

ร้านเล็กๆที่ขายพวกของสมุนไพร ข้างร้านblack canyon ค่ะ

แต่ไปดูมาขวดตั้ง 50 บาทแน่ะ เลยไม่ซื้อ.....

Fashion Island ชั้นล่างสุด ตรงฝั่ง Big C หน้า B2S ร้านแบบขายของสมุนไพรจิปาถะค่ะ มีขาย
พึ่งไปซื้อมา 3ขวด 100
วันนี้ลองใช้ตอนเช้า ถึงตอนนี้กลิ่นก็ไม่มี ดีค่ะ ชอบ

เจอที่เซนทรัลอ่า  ตงเดอะวัน

แอบแพงนะ

ตั้งหกสิบ  เหอๆ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น