รองเท้าแบบนี้ถือกระเป๋ายังไงดีคะ

0 11

เคยตั้งกระทู้ตามหารองเท้ามานานมากๆแล้วค่ะ (รองเท้าที่ SNSD ใส่ใน Gee)

จนคิดว่าไม่มีทางได้แล้ว

และแล้วเมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมาเพื่อนโทรมาบอกว่า เจอรองเท้าที่แกอยากได้แล้ว แต่ไม่แน่ใจว่าเหมือนรึป่าว

ในใจเราก็คิดว่า มันจะมีขายหรอออ มันจะเหมือนซักแค่ไหนเชียว

แต่ระหว่างนั้นก็บอกมันไปละค่ะว่า ซื้อให้ก่อน เดี๋ยวโอนตังให้ 55

แล้วเพื่อนมันก็ส่งรูปมาให้ดู   อ๊างงงง  เหมือนเด๊ะเลยค่ะ นั่งกรี๊ดอยุ่หน้าคอมคนเดียว - -"

เข้าเรื่องดีกว่าค่ะ.. 

1. อยากรุ้ว่ามันจะเข้ากับชุดนิสิตมั๊ยอ่ะคะ
2. ต้องถือกระเป๋ายังไงถึงจะดูดีคะ

เหมือนมั๊ยล่ะคะ อิอิ

klutz

klutz

FULL PROFILE