❤~สมาชิกใหม่แนะนำตัว,,เห่อเดอะเฟิร์สทาร์ม~❤

0 20

สวัสดีค่ะสาวสาวบ้านจีบัน❤

วันนี้ฤกษ์งามยามดีที่สาวน้อยคนนี้
จะมารายงานตัวกับบ้านหลังน้อยๆแห่งนี้
หลังจากที่ติดตามและแอบแฝงตัวกับเว็บนี้มานานราวกับผึ้งจิบน้ำดอกไม้[เกี่ยวกันมั๊ยนิ ฮ่าฮ่าฮ่า]
มัวแต่นอกเรื่องเดี๋ยวไมได้แนะนำตัวกันพอดี

ชื่อ แอ๊ป ค่า ปีนี้ก็อายุ 20 ปี บริบูรณ์แล้ว
ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน๊าค่า ไฮ้!!

นอกจากวันนี้แอ๊ปจะมาแนะนำตัวแล้วก็ถือโอกาส

เห่อกับครีมและลิปเล็กๆน้อยๆแล้วกันน่ะ

อดใจไม่ไหวจริงๆ ตอนแรกตั้งใจจะไปซื้อลิปมันมาลองเฉยๆ

ไปไปมามาดันได้มาตั้งหลายอย่างโดยไม่รู้ตัว

พนักงานก็เชียร์จั๊งเล๊ย น้องค่ะน้องค่ะซื้อเพิ่มอีกตัวได้แต้มเพิ่มนะค่ะ

ไอ้เราก็เอ๊า ซื้อก็ซื้อ พอจะมาจ่ายเงินอีก น้องค่ะน้องค่ะ หยิบอีกตัวค่ะ ลด 50%

ไอ้เราก็ตาลุกเป็นไฟเลยงิลดตั้ง 50% แถมวันนี้เป็นวันสุดท้ายที่แผนกMake-upลด25%

ก็เลยหยิบๆๆๆ มารู้ตัวอีกทีก็โดนค่าเสียหายไป 1407 ถือว่าคุ้มน้ะ ซื้อมาตั้งหลายอย่างแต่แค่ 1407 บาทเอง

ถ้าซื้อแบรนด์ดังดัง คงได้แค่ลิปอันสองอัน

อ่ะอ่ะบ่นมาหลายบรรทัดแล้วเดี๋ยวสาวๆเบื่อแย่งั้น..

มาดูกันเล๊ย

ภาพรวมครีมและลิป + ของแถมมาจากการสมัครสมาชิกค่า

ของแถมที่อยู่ในกระเป๋าสีขาวไปใบน้อยเจ้าค่ะ

มาซูมกันใกล้ๆอีกนิด เริ่มจากซ้ายเรียงมาขวาเลยแล้วกันนะ

1. Milky Whitening Booster Body Lotion SPF 15

2. Advanced Whitening Complex Cleansing Foam

3. Advanced Whitening Complex Day Cream

4. Milky Whitening Booster Whitening Deodorant

[ ชุดนี้ถือว่าคุ้มสุดๆกับค่าสมัครที่เสียไปสามร้อยบาทถ้วน แต่จริงๆอยากได้อีกอีกหลายชุดเลยง่ะ ==' ]

มาต่อกันที่ลิปลิปลิป[จากซ้ายเรียงมาขวาเหมือนเดิมนะจ้ะ]

1. Oriental Princess Botanical Lip Therapy Plumping Lip Mark

2. Oriental Princess Botanical Lip TherapyDeep Moisturiser

3. Oriental Princess Botanical Lip Therapy Weekend Scrub

4. Oriental Princess Perfection White & Firm Whitening Lipcare SPF 15
[ เห็นสาวๆบอกว่าดีเลยลองซื้อมาใช้ดูสักหน่อย ดีไม่ดีจะมารีวิวให้ดูวันหลังน้ะค้ะ ]

เห่อสุดท้าย[และก็จากซ้ายเรียงมาขวาเช่นดิมกั๊บ]

1. Oriental Princess Beneficial Gorgeous Skin Perfurmed Body Lotion [ กลิ่นไม่ค่อยหอมโดนใจเท่าไหร่แต่โดยรวมก็โอ ]

2. Oriental Princess Oriental Wisdom Chi/Energising Facial Scrub[ ไม่ได้ตั้งใจซื้อเล๊ยตัวนี้ ==' ]

3. Oriental PrincessNatural Sunscreen Enriched Protection & Whitening F.face SPF 30 [ ได้มาเพราะคห.สาวๆในจีบัน]

หมดแล้วจ้า ไว้วันหลังจะแวะมารีวิวให้ดูน๊ะจ้ะสาวๆ
ส่วนคืนนี้แอ๊ปขอไปเห่อกับOp ก่อนล้ะ
บั๊บบาย
 ด๊วบด๊วบ

,,

ABITA

ABITA

ABIITA@MSN.COM << JOIN W/ ME XP

FULL PROFILE