ผลิตภัณฑ์ Vichy ใช้แล้วเป็นยังไงกันบ้าง

0 16

ถามเรื่องผลิตภัณฑ์   Vichy  หน่อยค่ะ  

อยากทราบว่า Vichy  (เซตสีเขียว ) ที่รักษาสิว

สาว ๆ ใช้แล้ว  เป็นยังไงบ้างค่ะ   แพ้ง่ายไหม 

แล้วรูขุมขนที่กว้าง ๆ จะเล็กลงรึเปล่า หน้าหายมันไหม

แล้วคนที่ใช้แล้ว  มีอะไรเปลี่ยนแปลงที่เห็นได้ชัดรึเปล่าค่ะ

แล้ว เชตนี้ ต้องใช้ผลิตภัณฑ์ตัวใดบ้าง  จึงจะได้ผลดี

ขอคำแนะนำด้วยค่ะ   เพื่อใช้ในการตัดสินใจก่อนจะซื้อมาใช้ค่ะ

//  ขอบคุณค่ะ //

bimbuzzer

bimbuzzer

หวัดดีเพื่อนๆ จีบันทุกคน

เราชื่อ บิ๋ม น๊า ชอบเข้าเวปนี้มาก ๆ ( Make up is MagiC ) ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน

FULL PROFILE