มีใครส่งฝาโออิชิ ลุ้นเที่ยวญี่ปุ่นบ้างคะ

มีใครส่งฝาโออิชิมั่งคะ อยากรู้ว่าถ้าเป็นขวดลิตรอ่ะ เค้าให้ส่งฝา หรือกล่องหรอคะ เพราะที่ฝามันไม่มีตราโออิชิอยู่เลย งงอ่า
แถมแอนก็เก็บไว้แต่ฝาซะด้วยซิ แง่งๆ

ถามอีกเรื่องนึงอ่ะค่ะ มีเพื่อนๆคนไหนที่พอจะรู้จักร้านจัดฟันดีๆแถวรังสิตบ้างคะ ฝั่งธัญบุรีอ่ะค่ะ รบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
ถ้าชวดลิตร ส่งกล่องค่ะ เราไปถามมาแล้ว เพราะที่บ้านเราก็กินแต่ขวดลิตรกันน่้ะ
อยากส่งเหมือนกันเก็บไว้หลายฝา
แต่ตัดใจ
ไ่ม่มีโชคทางนี้เลย
ขอที่อยู่ที่ส่งหน่อยจิรึว่า

หยอดตอามกล่องเอาอ่า

อยากส่งมั่ง
เราก้อส่งเหมือนกันนนนน

อยากไป อยากไป ญี่ปุ่น

อยากไปซื้อเครื่องสำอาง555+
รู้แต่ตรงเมืองเอกอะค่ะ
เพื่อนจัดอยู่
ไม่แพงมาก
ตัดกล่องเล็ก ดองอยู่ ยังไม่ได้ส่งเลย
ไม่รู้ว่าขวดลิตรทิ้งไปอะยัง ไปหาก่อน ^ ^
กำลังรวบรวมอยู่ค่ะ ว่าจะส่งเหมือนกัน  แอบหวังว่าจะเป็นหนึ่งในนั้น
ที่อยู่ที่ส่งไปนะคะ ตู้ ป.ณ.6 ปณศ. ลาดพร้าว กทม. 10310 ค่ะ

หรือจะส่งที่เซเว่น, ร้านโออิชิ แล้วก็อีกมากมายเลยแต่แอนจำไม่ได้ว่าที่ไหนมั่ง จำได้สองที่อ่ะค่ะ แหะๆ

ปล.ขอเป็นหนึ่งในนั้นเช่นกันค่ะ^^ ไม่ค่อยมีดวงเหมือนกัน แต่ก็สู้ๆ ไม่ได้ก็แค่ขำๆเนอะ ><"

คุณ bOhrBerRyiez รบกวนขอชื่อร้านได้ไหมอ่ะค่ะ อยากทราบอ่ะ ว่าแต่จะกลับมาอ่านอีกป่าวน้อ ขอประมาณราคาด้วยก็ดีค่ะ^^
ส่งเหมือนกันค๊า
หวังว่าจะได้เจอเพื่อนๆ พี่ๆ ในเว็บจีบันนะค๊า
ทุกวันนี้ภาวนาสาธุขอให้ไปซักที
คราวที่แล้วก็แห้วกิน
คราวนี้ไม่กินแห้วแน่นอน(รึป่าว???)

ขวดลิตรส่งเป็นกล่องค่ะ ^^
ส่วนที่อยู่ที่ส่ง นู๋ไปส่งตามกล่องรับ ที่เซเว่นอีเลฟเว่นเอา ^^

ส่งเหมือนกัน อยากไปญี่ปุ่น

....เราประกวดคอสเพลย์เอาค่ะ555+

คิดว่าคุ้มแล้วค่ะ ถึงไม่ได้รางวัลแต่คนที่เข้าประกวดก็ได้คนละพันบาท+บัตรโออิชิบุพเฟ่

คุคุคุ
ส่งค่ะ อยากไปญี่ปุ่น  ขอให้ได้ไปกันทุกคนเลยนะคะ แล้วเจอกันค่ะ
อิอิ
ส่งบ้างดีกว่า ไปรื้อก่อน

เอาไปหยอดที่ โออิชิ แล้ว 6 ฝา
อิอิ ตอนนี้ก็ใครกินก็จิกๆๆ ขอๆๆ
จะเอาไปหยอดอีก เผื่อฟลุ๊คได้ !

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น