ควรไปทำจมูกไหมคะ

จมูกหนูเป็นแบบนี้หนูควรไปทำให้ปลายมันเล็กลงไหมคะ

รู้สึกว่ามันใหญ่ ๆ อะค่ะ

แบบว่าไปตัดปีกอะไรประมาณเนี่ยอะค่ะ

แต่ก็ลังเลเห็นเค้าว่าจมูกแบบนี้โหงวเฮ้งดี

นี่เป็นรูปงานบายเนียร์อะค่ะ

วิจารณ์ได้นะคะ ขอความเห็นสาว ๆ ทุกคนเลยค่ะ

ภาพอาจเบลอนิดนึงนะคะ ถ่ายแบบไม่ใช้แฟลตอะค่ะ

ปีกกว้างไปหน่อยอ่าจ้า
แต่เราว่าถ้าทำอาจจะไม่ธรรมชาตินะคะ มันจะดูหงิกๆอ่า เคยเดินผ่านเห้นคนตัดปีกคือดูออกมากเรย อ่ะค่ะ
เดิม จขกท ก็น่าตาน่ารักอยุ่แร้วอ่าค่า

ไม่ทำก็คงไ่ม่เป็นไรเนอะ
แต่ถ้าิอยากทำจิงๆต้องดูหมอให้ดีๆเรยน้าค๊า
ถ้าไปตัดปีกจมูก แอนว่าสวยขึ้นอีกนะคะ แอนก็เป็นคนจมูกแบบนี้อ่ะค่ะ มีแต่คนเชียร์ให้ไปทำ
แอนก็ลังเลเรื่องโหงวเฮ้งเหมือนกันค่ะ แถมเป็นภูมิแพ้ด้วยเลยยิ่งลังเลใหญ่

แต่ถ้าจะทำก็ต้องให้คุณหมอดูก่อนอ่ะค่ะ หาข้อมูลเยอะๆเลยค่ะ ให้คุณหมอดูว่าตัดออกแล้วจะเข้ากับหน้าเราไหม จะเป็นยังไงบ้างอ่ะค่ะ

แหมไม่ได้ช่วยอะไร จขกท. เลย แหะๆ
ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะค่ะ
เราว่าถ้าตัดก็จะสวยขึ้นค่ะ แต่ก็ไม่มีความรู้ว่าต้องตัดมากแค่ไหน

เพราะน้องสาวก็เพิ่งไปทำแล้วก็ตัดปีกมาเหมือนกัน สวยนะค่ะ
ปีกกว้างไปหน่อยอ่าจ้า
แต่เราว่าถ้าทำอาจจะไม่ธรรมชาตินะคะ มันจะดูหงิกๆอ่า เคยเดินผ่านเห้นคนตัดปีกคือดูออกมากเรย อ่ะค่ะ
เดิม จขกท ก็น่าตาน่ารักอยุ่แร้วอ่าค่า

ไม่ทำก็คงไ่ม่เป็นไรเนอะ
แต่ถ้าิอยากทำจิงๆต้องดูหมอให้ดีๆเรยน้าค๊า
คุณ Satanยิ้ม รบกวนถามหน่อยนะคะ

ว่าน้องไปทำที่ไหนหรอคะ

แล้วราคาเท่าไหร่หรอ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น