Is anybody know how to catch the fake NARS ?

0 3

คือว่าได้น้องนาร์สมาฟรีๆตะลับนึงค่ะ ได้มาาจากเพื่อนเนี่ยเเหละ ชื่อสีคือ เเองเจลลีก้า ค่ะ ทีนี้ด้วยความที่ไม่รุ้ว่าเเองเจลลีก้าสีมันเป็นยังไงเพราะบ้าใช้อยู่อย่างเดียว คือน้องสีดีพพโทรท อ่ะค่ะ เเล้วพอได้มาก้อไม่ได้สนใจอาราย จนกระทั่งไปซื้อกรอสที่เค้าเตอร์เค้าอ่ะค่ะ เลยเเอบดูปัดเเก้มด้วย ไปสดุดกับสีที่ได้มาค่ะ กลายเป็นว่า อ้าวววว   ทำไมสีมันช่างคนละเรื่องขนาดนี้นะ ก้อเลยเเอบสงสัยค่ะว่า จะดูยังไงดี ช่วยหน่อยนะคะ สาวๆ เพราะตลับเเละสตื้กเกอร๋หลังตลับมันก้อเหมือนของจิงมากๆอ่าค่ะ เฮ้อ เเอบเซง

ninky

ninky

FULL PROFILE