ถามสาวคัพCขึ้นไปค่ะ ใส่ชุดชั้นในยี่ห้ออะไรกันบ้างเอ่ย??

ไม่ทราบว่า สาวๆคนอื่นใส่ยี่ห้ออะไรกันบ้างคะ??

พอดีว่าก่อนหน้านี้ ใส่คัพCค่ะ แต่รู้สึกว่ามันไม่ค่อยพอดีเท่าไหร่

เลยจะเปลี่ยนไปใส่คัพD

วันนี้ไปดูของsabinaมา เพราะใส่ยี่ห้อนี้มาตลอด+ทรงสวยดี

เขาไม่มีคัพDลายน่ารัก คือถ้ามีก็จะเป็นลายลูกไม้อ่ะค่ะ

ซึ่ง จขกท. ยังอายุ19อยู่เลย

คือยังอยากใส่ลายแบบน่ารักๆนิดนึง

เลยอยากจะถามว่า มียี่ห้ออื่นที่ทรงสวยๆเหมาะสำหรับเด็กหน้าอกใหญ่มั้ยคะ??

***ปล.จขกท.ตัวเล็กนะคะ ปัจจุบันใส่C70/32ของsabina

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงล่วงหน้าค่ะ!!!

มารอดูเหมือนกันค่ะ

ของเราก็ D75 เหมือนกันอะ

คัพD ตั้งแต่ ม.4 หาซื้อเสื้อใน น่ารักๆ ลำบากเหมือนกันค่ะ

ตอนนี้เลยทำใจใส่แต่แบบเรียบๆ สีเนื้อค่ะ

เพราะ ใส่กับชุด นศ. แล้วไม่ค่อยโป๊ ค่ะ ลายไม่เด่นเกิน
ของ

ของ morgan ไม่ก็ Triump ชอบเป็นการส่วนตัว
เพราะลูกเล่นเยอะดีค่ะ เวลาใส่กับชุดแล้วสายมันสวยอะ
อย่าง Triump มันเน้น เล่นกับพวกเดรสที่โชว์หลังอะ สวยดีนะจ้ะ

วาโก้ค่ะ ลายเยอะมากแต่ก็ราคาสูงในบางรุ่น

จขกท.ใส่ไซส์เดียวกะเราตอนนี้เลยค่ะ ^ ^

ชุดชั้นใน WIENNA ค่ะ
เหมาะสำหรับสาวคัพใหญ่ๆ
เก็บหน้าอกให้ได้ทรงสวยดี
แต่ลายวัยรุ่นๆไม่มีนะคะ
จะเป็นลายสวยๆผู้ใหญ่หน่อย
หรือไม่ก็ลายเรียบๆไปเลย

แต่ใส่แล้วสวยค่ะ รับประกัน ^^

แอบมามองเงียบๆแล้วจากไป .. อิจฉา ฮืออ

เอ่อ ตอนนี้เรายังงงกับคุพตัวเองมากเลยอ่ะ ห้าาาา

ใช้วาโก้ค่ะ เพราะรู้ไซค์ของตัวเองแล้ว ไม่อยากเปลี่ยนยี่ห้อเพราะขี้เกียจไปลองสวมใส่อีกครั้ง ยกทรงแต่ละยี่ห้อไซค์เดียวกันก็จริง แต่ขนาดจะใหญ่เล็กต่างกันเล็กน้อยค่ะ
เราซื้อยกทรงที ซื้อยกโหล เพราะนานๆซื้อทีหนึ่งค่ะ อีกอย่างเราใช้คัพใหญ่รอบลำตัวเล็กเหมือนกันค่ะ บางทีเจอแบบที่ถูกใจแต่ก็ไม่มีไซค์เราแล้ว
ที่จริงจขกท อายุสิบเก้าแล้ว น่าจะลองสวมใส่แบบลูกไม้สวยๆดูก็ได้นะคะ ถ้ามองหาคัพดี วาโก้มีหลายคัพให้เลือก ราคาก็ไม่ได้แพงมาก เพราะมีหลายรุ่นให้เลือก ทั้งแบบสีเรียบๆไม่มีลาย และก็เป็นลูกไม้สวยๆ แต่คงแตกต่างจากซาบีน่าไปเลย

Triump ค่ะ ของเค้าดีตลอด
กับวาโก้ก็ดี เราคัพD หาชุดชั้นในยากมาก
แต่เราอยู่ที่Canada ตอนนี้ ซื้ื้อ La Senza ไม่ก็ Victoria Secret คลอดค่ะ
สวย น่ารักมีครบ :)

ขออีกนิดน่ะคะ คือเดี๋ยวกะว่าว่างๆจะลงวิธีเลือกชุดชั้นใน และรีวิวชุดชั้นในสวยๆที่เพิ่งซื้อมาค่ะ
ถ้าอย่างไงฝาก Blog ค่ะ

ไม่มีไรค่ะ เข้ามาอิจฉา   เอิ้กๆ อยากใส่bra sexy เหมือนกัน แนะนำ
 1.morgan
2. วาโก้
WIENNA  จ้า เพราะ เหมาะสำหรับสาวคัพใหญ่
Triump ค่ะ กระชับดี เก็บทรงดีด้วย
อืม  เรื่องหาเสื้อในใส่นี่เป็นปัญหาโลกแตกอ่ะ
เราก้อหาเสื้อในน่ารักๆไม่ค่อยได้เหมือนกัน เซ็งมาก
ตอนนี้ใส่ของ วาโก้ อยู่อ่ะ เป็นรุ่น C cover เก็บหมด ไม่กระเฉาะ
มีลายน่ารักเหมือนกันนะ
...75C...

ใส่ ซาบีน่า  เวียนนา  ไทรอัมพ์ กีราโร้ช

แต่ส่วนมากจะมีแต่เรียบๆ ไม่ก็แนวลูกไม้

หาแบบคิคุ ยากมาก ชิมิ ชิมิ

Morganจ้า
สาวเซ็กซี่  ซาบีน่าไม่ค่อยมีให้เลือกอ่ะค่ะ

เอ..วิคตอเรีย ซีเคร็ทนี่มีบูทในเมืองไทยที่ไหนบ้างคะ
bsc จ้า แต่ถ้าคัพ D ก็มีให้เลือกเป็นบางรุ่น แต่ลายก็พอจะหาน่ารักได้บ้างจ้ะ
แนะนำไทรอัมพ์ค่ะ

เราถ้าวาโกC มันจะเล็กไป

เลยไปเอาไทรอัมพ์C พอดีค่ะ

ลองดูของสล๊อกกี็ก็ได้นะค่ะเค้าเครื่อเดียวกัน

วาโก้ค่ะ ไม่มีลายน่ารักๆหรอก อย่างมากก็เป็นลูกไม้สวยๆ หลังๆพี่เลยตัดปัญหาด้วยการใส่สีครีมสีเนื้ออย่างเดียวเลย
- - แอบเข้ามามองๆ แล้วก็อิจฉาเหมือนกัน แบ่งๆมาให้เราได้นะคะ

หนักอกหนักใจมั่งไหมคะ จขกท

หนักก้แบ่งมาทางนี้ยินดีรับไว้เต็มๆ

Victoria Secret ค่ะ แจ่มมากๆ จริงๆ นะ
เข้ามาอิจฉาค่ะ

ถ้าลำบากมากแบ่งมาหน่อยก็ได้ค่ะ อิอิ

แพ็ตขอได้คัพ C ก็พอแล้วววว
     อู้ยๆๆๆ  คัพ C  สุดยอดเลยอ่ะ สาธุ  ชาติหน้าขอ คัพ C บ้างเถิด................... 
ของ morgan กับ playboy ค่ะชอบทรงกะแบบตอนนี้ใส่ D

Guy laroche อิอิ แอบเรียบร้อยนิดนุง !!

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น